2024 ஆண்டு விற்பனை மாநாட்டில் சிறப்பான புதிய சகாப்தத்திற்குள் பிரவேசிக்கும் Softlogic Life

இலங்கையின் இரண்டாவது பெரிய ஆயுள் காப்புறுதி நிறுவனமான Softlogic Life, பிரமாண்டமான புதிய சகாப்தத்திற்குள் பிரவேசித்துள்ளது.

கடந்த ஏப்ரல் மாதம் 5ஆம் திகதி கொழும்பு ஷங்ரிலா ஹோட்டலில் நடைபெற்ற வருடாந்த விற்பனை மாநாட்டில் 650 இற்கும் அதிகமானோர் கலந்துகொண்ட சிறந்த விற்பனையாளர்களின் சாதனைகள் கொண்டாடப்பட்டன.

“ பெருமையின் புதிய சகாப்தம்” என்ற தொனிப்பொருளின் கீழ் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட இந்நிகழ்வு, ஏஜென்சி, ஆல்டர்நேட்டிவ்ஸ் மற்றும் மைக்ரோ சேனல்கள் ஆகிய மூன்று விற்பனைத் தலைப்புகளின் கீழ் 2023 இன் சிறந்த செயல்திறன் கொண்டவர்களின் சிறந்த சாதனைகளை அங்கீகரித்து கொண்டாடுவதற்கான ஒரு தளமாக இந்த நிகழ்வு செயல்பட்டது.

SoftLogic Life இன் வெற்றியின் முக்கிய பங்காற்றும் விதிவிலக்கான விற்பனைப் படையின் அர்ப்பணிப்பு மற்றும் கடின உழைப்பு, நிறுவனத்தை வருடா வருடம் முன்னோக்கி கொண்டு சென்றது, மேலும் இந்த ஆண்டு 2023 அத்தகைய சிறந்த சாதனைகளை கொண்டாட அர்ப்பணிக்கப்பட்டது.

சவாலான காலங்களில் வாடிக்கையாளர்களுக்கு அர்ப்பணிப்புடன் சேவையாற்றியதற்காகவும், வணிகங்களில் புதிய வளர்ச்சிக்கான உறுதியான அர்ப்பணிப்பிற்காகவும் சுமார் 150 சிறந்த நபர்கள் இங்கு கௌரவிக்கப்பட்டனர்.

2023 ஆம் ஆண்டில் நிறுவனத்தின் மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தி (GWP) 26.3 பில்லியன் ரூபாவாக 14% என்ற உயர்மட்ட வளர்ச்சியுடன், சவாலான பொருளாதாரச் சூழலுக்கு மத்தியில் Softlogic Life இன் பின்னடைவு மற்றும் மாற்றியமைக்கும் தன்மையின் மீது இந்த உயர் செயல்திறன் கொண்டவர்களின் குறிப்பிடத்தக்க முயற்சிகள் மகத்தான வெளிச்சத்தை பிரகாசிக்கின்றன.

ஹெல்த் இன்சூரன்ஸ் சந்தையில் 35% பங்குகளை வைத்திருக்கும் நிறுவனம், 1.3 மில்லியனுக்கும் அதிகமான உயிர்களைப் பாதுகாக்கும் வகையில், ஹெல்த் இன்சூரன்ஸ் துறையில் சந்தைத் தலைவராகத் தொடர்ந்தது. அதன் காப்புறுதித்தாரர்களுக்கு 13.5 பில்லியன் கோரிக்கைகள் மற்றும் நன்மைகள், Soft logic Life அதன் ஒட்டுமொத்த சந்தைப் பங்கை 17.2% ஆக அதிகரித்து சந்தையில் இரண்டாவது பெரிய ஆயுள் காப்பீட்டு நிறுவனமாகத் தன்னை நிலைநிறுத்தியுள்ளது.

வெற்றியாளர்களை வாழ்த்தி Softlogic Life துணை பிரதம நிறைவேற்று அதிகாரி திரு. இந்து ஆர்ட்டிகல கருத்து தெரிவிக்கையில், பல சந்தை சவால்கள் இருந்தபோதிலும், எங்கள் விற்பனை குழுக்களின் வெற்றி ஆண்டுக்கு ஆண்டு மேம்படுவதைக் காண்பது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. எங்கள் விசுவாசமான விற்பனைப் படையின் அர்ப்பணிப்பைக் கொண்டாடும் அதே வேளையில், இந்த வருடாந்திர விற்பனை மாநாடு சவால்களுக்குத் தயாராகவும் எதிர்கால உத்திகளில் கவனம் செலுத்தவும் ஒரு முக்கியமான தளமாகும்.

Softlogic Life வருடா வருடம் MDRT பரிந்துரைக்கு தகுதி பெறும் நபர்களின் எண்ணிக்கையை அதிகரித்து வருகிறது என்பது குறிப்பிடத்தக்கது, இது ஒரு காப்பீட்டு ஆலோசகர் அடையக்கூடிய மிக உயர்ந்த உலகளாவிய அங்கீகாரம் மற்றும் அவர்கள் பராமரிக்கும் உயர் தரத்திற்கு ஒரு முக்கிய சான்றாகும்.

மேலும், MDRT உறுப்பினர்களின் எண்ணிக்கை 263ஐ எட்டியுள்ளது, மேலும் Softlogic Life ஆனது வரலாற்றில் இதுவரை பதிவுசெய்யப்பட்ட MDRT தகுதிகளின் அதிக எண்ணிக்கையை பதிவு செய்ய முடிந்தது என்று அவர் மேலும் கூறினார். Softlogic Life வெற்றிக்கு உந்து சக்தியாக இருப்பது தனது குழுவின் பெரும் அர்ப்பணிப்பாகும்” என்று துணை தலைமை நிர்வாக அதிகாரி தெரிவித்தார்.

Softlogic Life இன் வெற்றியானது, பல்வேறு விற்பனை நுட்பங்கள் மற்றும் தயாரிப்புத் தேவைகள் மூலம் சந்தையின் பல்வேறு பிரிவுகளுக்காக வடிவமைக்கப்பட்ட பல-பிரிவு மூலோபாயத்தின் அடிப்படையில் கட்டமைக்கப்பட்டுள்ளது.

முக்கியப் பிரிவு வருவாய்ப் பங்களிப்பில் பெரும்பகுதியைக் கொண்டிருந்தாலும், மாற்று மற்றும் மைக்ரோ ஆகிய புதிய பிரிவுகளும் 2023 ஆம் ஆண்டில் மொத்த வணிகத்தில் 33% பங்களிக்க உதவியுள்ளன.

Softlogic Life இன் மாற்றுப் பிரிவின் பிரதம விநியோக அதிகாரி திரு. பியூமல் விக்கிரமசிங்க, தனது குழு கடந்த வருடம் 17% குறிப்பிடத்தக்க வளர்ச்சி விகிதத்தை எட்டியதாக இந்நிகழ்வில் தெரிவித்தார்.

குறிப்பிட்ட வாடிக்கையாளரின் தேவைகளைக் கண்டறிந்து அவற்றிற்கு ஏற்றவாறு புதிய தீர்வுகளை வழங்குவதற்கு குழுவில் உள்ள அர்ப்பணிப்பு, சவாலான நேரங்களிலும் நிறுவனம் எவ்வாறு நிலையானதாக வளர முடியும் என்பதைப் பிரதிபலிக்கும் ஒரு சிறந்த சான்றாகும்.

இதன் விளைவாக, இன்று நாம் பல மூலோபாய பங்காளிகள், பெருநிறுவன வாடிக்கையாளர்கள், காப்புறுதி தரகர்கள் மற்றும் பிற உயர் பிரிவினரிடையே மிகவும் நம்பகமான காப்பீட்டாளராக மாறியுள்ளோம் என்று திரு. விக்கிரமசிங்க மேலும் கூறினார்.

Softlogic Life இன் பிரதம நிறுவன சேவைகள் அதிகாரி/மைக்ரோ சேனல் தலைவர் திரு. திலங்க கிரிபோருவ கூறுகையில்,

மைக்ரோ சேனல் 15% ஆல் வளர்ச்சியடைந்தது, நிதி பாதுகாப்பு மிகவும் முக்கியத்துவம் வாய்ந்த ஒரு நேரத்தில் இலங்கையின் பின்தங்கிய துறைகளுக்கு ஆயுள் காப்புறுதி விரிவுபடுத்துவதில் முக்கிய பங்கு வகித்தது.

மைக்ரோ பிரிவில் எங்களின் சிறந்த விற்பனை செயல்திறன், காப்பீட்டுப் பாதுகாப்பை வழங்குவதற்காக நாட்டின் கிராமப்புறங்களில் அதிகம் கண்டறியப்படாத வழிகளில் ஈடுபடுவதன் மூலம் இந்த வாடிக்கையாளர்களுக்கு ஆழ்ந்த அர்ப்பணிப்பை அடிக்கடி நிரூபித்துள்ளது.

அனைத்து இலங்கையர்களின் வாழ்க்கைத் தரத்தை மேம்படுத்துவதற்கான Softlogic Life இன் அர்ப்பணிப்புக்கு இது ஒரு சிறந்த எடுத்துக்காட்டு. எங்கள் ஒவ்வொரு பிரிவின் குறிப்பிட்ட திறன்களின் மூலம் எங்கள் விநியோக மாதிரியானது சந்தையில் எங்களை ஒரு தனித்துவமான மற்றும் ஒப்பிடமுடியாத பிராண்டாக மாற்றியுள்ளது, என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

மாநாட்டின் போது, ​​அனைத்து பிரிவுகளிலும் வெற்றி பெற்றவர்கள் பல்வேறு பிரிவுகளில் தேர்வு செய்யப்பட்டு, வெற்றி பெற்றவர்களில் 103 பேர் மாற்றுத் துறையைச் சேர்ந்த 36 பேர், குறுந்தொழில் துறையைச் சேர்ந்த 5 பேர் என 103 பேருக்குப் பரிசுகள் வழங்கப்பட்டன. Softlogic Life 2023 ஆம் ஆண்டிற்கான MDRT வெற்றியாளர்களை கௌரவித்தது, இதில் முகவர் பிரிவில் இருந்து 232 பேர், மாற்று பிரிவில் இருந்து 27 பேர் மற்றும் மைக்ரோ பிரிவில் இருந்து நான்கு பேர் அடங்குவர்.

Author: Admin

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *