உலகம்

உலகளாவிய வெப்பநிலையை 1.5 டிகிரி செல்சியஸாக குறைக்க SBTiக்கு உறுதியளித்துள்ளது South Asia Textiles

ஜவுளி உற்பத்தியில் முன்னணியில் இருக்கும் Hayleys Fabric PLC, பசுமை இல்ல வாயு (GHG) உமிழ்வைக் குறைப்பதற்கும் புவி வெப்பநிலையை 1.5 பாகை செல்சியஸாக கட்டுப்படுத்துவதற்கும் அர்ப்பணிக்கப்பட்ட உலகளாவிய SBT திட்டத்தில் (SBTi) உலகின் முன்னணி நிறுவனங்களில் தமது பெயரை இணைத்துள்ள இலங்கையின் முதலாவது ஜவுளி உற்பத்தி நிறுவனம் என்பதுடன் நாட்டின் நான்காவது உள்ளூர் உற்பத்தி நிறுவனமாகவும் உள்ளது.

Hayleys Fabric 1வது பெரிய ஜவுளி உற்பத்தியாளர் மற்றும் SAT இலங்கையின் இரண்டாவது பெரிய ஜவுளி உற்பத்தியாளர் ஆகும். மொத்தத்தில் பெரிய உலகளாவிய நிறுவனங்களின் வளர்ந்து வரும் பட்டியலில் முதல் ஐந்து உற்பத்தியாளர்களில் இந்த இரண்டு நிறுவனங்களும் அடங்கும்.

"எங்கள் தாய் நிறுவனமான Hayleys PLC மூலம் Hayleys Lifecodeஐ அறிமுகப்படுத்தியதன் மூலம், ஐக்கிய நாடுகளின் நிலையான வளர்ச்சி இலக்குகளை (UNSDGs) நோக்கிய நமது செயல்திறனை அடைய எங்களுடைய சொந்த தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வடிவமைப்பு மற்றும் வரையறுக்கப்பட்ட இலக்குகளை நாங்கள் அறிமுகப்படுத்தினோம்.

SBTiக்கான எங்கள் அர்ப்பணிப்புடன், மேலும் நிலையான பிராண்டுகளுக்கான வளர்ந்து வரும் வாடிக்கையாளர் தேவையை எங்களால் பூர்த்தி செய்ய முடிந்தது மற்றும் இன்னும் பெரிய போட்டி நன்மைகளைப் பெற முடிந்தது.” என South Asia Textiles மற்றும் Hayleys Fabricஇன் முகாமைத்துவப் பணிப்பாளர் / பிரதம நிறைவேற்று அதிகாரி ரொஹான் குணதிலக தெரிவித்தார்.


பூஜ்ஜிய உமிழ்வை அடைய மற்றும் உலகளாவிய வெப்பநிலையை 1.5 பாகை செல்சியஸ் மற்றும் 2 பாகை செல்சியஸுக்குக் கீழே வைத்திருக்கும் பாரிஸ் ஒப்பந்தத்தின் இலக்குகளுக்கு ஏற்ப, 2050ஆம் ஆண்டுக்குள் ஒரு நிறுவனம் அதன் பசுமை இல்ல வாயு உமிழ்வைக் குறைக்க எவ்வளவு காலம் எடுக்கும் என்பதை SBTi கோடிட்டுக் காட்டுகிறது.

புத்தாக்க ஒழுங்குமுறை ஆபத்து, நிச்சயமற்ற தன்மை மற்றும் ஆற்றல் விலை ஏற்ற இறக்கம் ஆகியவற்றின் வெளிப்பாட்டைக் குறைத்தல்து, கழிவுகளைக் குறைத்து செயல்திறனை அதிகரித்தல் மற்றும் முதலீட்டாளர்களின் நம்பிக்கையை வலுப்படுத்துவதன் மூலம் இந்த இலக்குகயை அடைய முடியும். செய்யப்பட்ட குறிப்பிடத்தக்க நேர்மறையான சுற்றுச்சூழல் நிலைத்தன்மை முயற்சிகள் SBTiக்கு நிறுவனத்தின் உறுதிப்பாட்டிற்கு சாட்சியமளிக்கும்.

World Wide Fund for Nature (WWF) மற்றும் United Nations Global Compact (UNGC) ஆகியவற்றுடன் இணைந்து CDP Worldwide, World Resources Institute (WRI),இன் இலக்குகள், நாங்கள் உத்தேசித்துள்ள வணிகக் கூட்டணியின் ஒரு பகுதியாக நிறுவனங்களால் உலகளவில் அங்கீகரிக்கப்பட்ட உறுதிமொழிகளாகும். காலநிலை மாற்றம் குறித்து செயலில் உள்ள தளத்தை எடுங்கள்.

அதன் உறுதிப்பாட்டின் ஒரு பகுதியாக, SAT சமீபத்தில் ISO 14001 மற்றும் ISO 45001 சான்றிதழ்களைப் பெற்றது, அதன் சுற்றுச்சூழல் நிலைத்தன்மை மற்றும் பணியாளர்களின் ஆரோக்கியம் மற்றும் பாதுகாப்பு அமைப்புகளை உலகளாவிய சிறந்த நடைமுறைகளுக்கு ஏற்ப மேம்படுத்துகிறது.

இந்த சான்றிதழ்களைத் தொடர்ந்து, நிறுவனம் தனது கழிவு நீர் சுத்திகரிப்பு நிலையத்தை மேம்படுத்த உயர்தர நீர் வடிகட்டுதல் அலகு நிறுவுதல் உட்பட குறிப்பிடத்தக்க முதலீடுகளைச் செய்தது. மேலும், நிறுவனம் EHS நெறிமுறைகள் மற்றும் நிலையான இயக்க நடைமுறைகள் (SOPs) பற்றிய விரிவான பயிற்சி மற்றும் விழிப்புணர்வு அமர்வுகளை புதுப்பிக்க, மேம்படுத்த மற்றும் நடத்த அனைத்து துறைகளையும் பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் சுற்றுச்சூழல், உடல்நலம் மற்றும் பாதுகாப்பு (EHS) குழுக்களை நிறுவியது.

Hot Topics

Related Articles