உலகம்

MoneyGram உடன் கைகோர்ப்பதன் மூலம் இலங்கைக்கு தங்குதடையின்றி பணம் அனுப்ப உதவுகிறது HNB FINANCE

இலங்கையின் முன்னணி ஒருங்கிணைந்த நிதிச் சேவை வழங்குநரான HNB FINANCE PLC, இலங்கைக்கு பணம் அனுப்ப விரும்பும் எவருக்கும் இலகுவான மற்றும் திறமையான பணம் அனுப்பும் சேவைகளை வழங்குவதற்காக முன்னணி P2P கொடுப்பனவு மற்றும் பணப் பரிமாற்ற வழங்குநரான MoneyGram உடன் கைகோர்த்துள்ளது.


இந்த கூட்டிணைவின் மூலம், HNB FINANCE தனிப்பயனாக்கப்பட்ட, மற்றும் வாடிக்கையாளர் சார்ந்த சேவைகளை டிஜிட்டல் அமைப்புகளுக்கு வழங்குதல் மற்றும் MoneyGramஇன் சேவைகளை மிகவும் வசதியாகவும் வேகமாகவும் மாற்றுவதே இதன் நோக்கமாகும், இவை இரண்டும் உலகளவில் பரவலாக உள்ளன.

இன்று, அந்நிய செலாவணி ஒரு அடிப்படை தேவை மற்றும் இந்த உள்ளூர் பொருளாதாரத்தை வலுப்படுத்த எங்களால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்வதற்கான வாய்ப்பாகும். எங்கள் கூட்டிணைவு இந்த தேவையை பூர்த்தி செய்ய உதவுகிறது மற்றும் வாடிக்கையாளர்களை திருப்திப்படுத்துகிறது.

இது மிகவும் எளிதான மற்றும் விரைவான அனுபவம். ” என HNB FINANCEஇன் நிதிச் சேவைகள் அபிவிருத்தி மற்றும் கூட்டு வணிகத் தலைவர் ஷானக்க பெரேரா, MoneyGram உடனான கூட்டிணைவு குறித்து கருத்துத் தெரிவித்தார்.

MoneyGram வாடிக்கையாளர்கள் மலிவான கட்டணம் மற்றும் கவர்ச்சிகரமான மாற்று விகிதங்களில் இலங்கையில் உள்ள தங்கள் நண்பர்கள் மற்றும் குடும்பத்தினருக்கு வெளிநாடுகளில் இருந்து பணம் அனுப்பவும் மற்றும் பில்களை செலுத்தவும் முடியும்.

MoneyGram வசதி 150 மில்லியனுக்கும் அதிகமான வாடிக்கையாளர்களின் நம்பிக்கையை வென்றுள்ளது, மேலும் அவர்கள் விரும்பும் பணத்தை ஆன்லைனில் அல்லது உலகம் முழுவதும் உள்ள 380,000 இடங்களில் இருந்து எவ்வாறு அனுப்பலாம் என்பதைத் தேர்வு செய்யவும் முடியும்.

Hot Topics

Related Articles