உலகம்

நவலோக்க மருத்துவமனை குழுமம் தொடர்ந்து 6 ஆவது ஆண்டாக சுகாதார சேவைக்கு தங்க விருதை வென்றது

CA Sri Lanka’s Annual Report 2021 விருது வழங்கும் நிகழ்வில் நவலோக்க மருத்துவமனை குழுமம் தொடர்ந்து 6 ஆவது ஆண்டாக சுகாதார சேவைக்கு தங்க விருதை வென்றது

நாட்டிலுள்ள தனியார் மருத்துவமனைகள் துறையில் முன்னோடியாக இருக்கும் நவலோக மருத்துவமனைக் குழுமம், 56வது CA Sri Lanka வருடாந்த அறிக்கை 2021 விருது வழங்கும் நிகழ்வில், தொடர்ந்து 6வது ஆண்டாக சுகாதாரத் துறையில் தங்க விருதை அண்மையில் வென்றது. இலங்கை பட்டயக் கணக்காளர்கள் நிறுவகத்தினால் ஏற்பாடு செய்யப்பட்ட இந்த வருடாந்த விருது வழங்கும் நிகழ்வில் நவலோக மருத்துவமனை குழுமத்தின் சந்தைத் தலைமையானது சவாலான நேரத்தில், சுகாதாரப் பாதுகாப்புத் துறைக்கு சிறந்த பெறுமதியை சேர்ப்பதில் நவலோக மருத்துவமனை குழுமத்தின் திறனில் உள்ளது. வெளிப்படைத்தன்மை, பொறுப்புக்கூறல், சிறந்த நிறுவன நிர்வாகம் மற்றும் பெருநிறுவன சமூகப் பொறுப்பு ஆகியவற்றில் மற்ற போட்டியாளர்களை விட சிறப்பாக செயல்பட முடிந்தது.

நவலோக மருத்துவமனைகள் குழுமத்தின் தலைவர் கலாநிதி ஜயந்த தர்மதாச இந்த மாபெரும் சாதனை குறித்து கருத்து தெரிவிக்கையில், “சர்வதேச தரநிலை மருத்துவமனை சேவைக்கான அர்ப்பணிப்புடன் மிகவும் வெளிப்படையான நிர்வாகத்தை நிறுவுதல் உட்பட கணக்கியல் கொள்கைகளை வலுவாக பின்பற்றுவது இந்த வெற்றிக்கு ஒரு சக்திவாய்ந்த காரணியாக இருந்தது. தொடர்ந்து 5 வருடங்கள் இந்த நிலையை நிலைநிறுத்துவதும் பெரும் சவாலாகவே உள்ளது. ஆனால் அந்த சவாலை நாம் வெற்றிகரமாக முறியடித்துள்ளோம் என்பதற்கு இந்த வெற்றி ஒரு நல்ல அறிகுறி என நினைக்கிறேன். இந்த வெற்றிக்காக அயராது உழைத்த எமது ஊழியர்களுக்கும் எனது நன்றிகளைத் தெரிவித்துக்கொள்கிறேன்” என கலாநிதி ஜயந்த தர்மதாச தெரிவித்தார்.

நவலோக மருத்துவமனை குழுமத்தினால் சர்வதேச கணக்கியல் தரநிலைகளுக்கு (International <IIRC> Framework) தானாக முன்வந்து மாற்றியமைக்க முடிந்தது மற்றும் உலகளாவிய அறிக்கையிடல் அணுகுமுறைகளின் தரங்களுக்கு இணங்க, ஒரு விரிவான வருடாந்திர அறிக்கையை தொகுக்க முடிந்தது. அனைத்து தரப்பினருக்கும் தனது சேவைகளின் மதிப்பை மேம்படுத்தும் நிறுவனத்தின் தொலைநோக்குப் பார்வையைத் தொடர்ந்து, Six Capital Reporting Framework முறைகளின்படி அதன் ஒருங்கிணைந்த வருடாந்திர அறிக்கையை சமர்ப்பிக்க முடிந்தது.

இலங்கையின் பட்டயக் கணக்காளர்கள் நிறுவகத்தினால் வருடாந்தம் ஏற்பாடு செய்யப்படும் இந்த மதிப்புமிக்க விருது வழங்கும் நிகழ்வு, நிறுவனங்களின் நிதி மற்றும் நிதி அல்லாத தகவல்களை மிகவும் நம்பகமான மற்றும் நிலையான முறையில் முன்வைக்க நிறுவனங்களை ஊக்குவிக்கிறது. விருதுகளுக்கான நிறுவனங்கள், தனிப்பட்ட முறையில் மற்றும் பொது நிர்வாகமாக அது செய்யப்பட்ட சிறப்பான விதம் குறித்து குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

 

நவலோக்க மருத்துவமனைக் குழுமம் தொடர்பாக

நவலோக்க மருத்துவமனைகள் குழுமம் 1985ஆம் ஆண்டில் அரச சுகாதாரத் துறையில் நுழைந்தது, இலங்கையில் முதல் தனியார் மருத்துவமனையாக மூன்றாம் நிலை சேவைகளை வழங்கியது. அப்போதிருந்து, கலாநிதி ஜயந்த தர்மதாசாவின் தொலைநோக்குத் சிந்தனையின் கீழ், இந்த மருத்துவமனை குறிப்பிடத்தக்க உள்ளூர் மற்றும் சர்வதேச அங்கீகாரத்தைப் பெற்று, நாட்டின் மருத்துவ வளர்ச்சியில் முன்னோடியாக இருந்து வருகிறது. 2020ஆம் ஆண்டில், நவலோக்க மருத்துவமனைகள் சர்வதேச அளவில் ஏற்றுக்கொள்ளப்பட்ட சுகாதாரப் பாதுகாப்புத் தரங்களுக்கு இணங்க மதிப்புமிக்க Joint Commission International’s (JCI) தங்க முத்திரையைப் பெற்றுள்ளது.

நவலோக்க மருத்துவமனைகளில் 24 மணிநேர வெளிநோயாளர் பிரிவு சேவைகள், அதிநவீன ETU வசதிகள், விமான மருத்துவ சேவைகள் உள்ளிட்ட நடமாடும் தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகள் மற்றும் வீட்டுக்கு சென்று மருத்துவ பராமரிப்பு வழங்கும் நர்சிங் பிரிவு ஆகியவை உள்ளன. சிறந்த மருத்துவர்கள் மற்றும் செவிலியர்களின் உற்சாகமான மற்றும் தொழில்முறை சேவை குழுவின் தலைமையில், நவலோக்க மருத்துவமனைகள் ஆரோக்கியமான மற்றும் வலுவான இலங்கையை நவீன தொழில்நுட்பம் மற்றும் மலிவு விலையில் சுகாதார தீர்வுகளுடன் கட்டியெழுப்பும் நோக்கில் முழுமையாக உறுதிபூண்டுள்ளது.

Hot Topics

Related Articles