உலகம்

Jaffna Stallions அணியின் நிர்வாகம் மற்றும் உரிமை குறித்து வெளியாகியுள்ள அடிப்படையற்ற விமர்சனங்கள் தொடர்பில் கவனம்

 

லங்கா பிரீமியர் லீகின் முதலாவது போட்டி தொடர்பில் இணைந்துள்ள Jaffna Stallions அணியின் நிர்வாகம் மற்றும் உரிமை குறித்து வெளியாகியுள்ள அடிப்படையற்ற விமர்சனங்கள் குறித்து இந்த போட்டித் தொடரின் மேம்பாட்டாளர்களான Innovative Production Group FZE (IPG) கவனம் செலுத்தியுள்ளது. இந்த விமர்சனங்களில் அடங்கியுள்ள உண்மைத்தன்மை குறித்து ஊடகங்களுக்கு தெளிவுபடுத்தும்; வகையில் அறிக்கையொன்றையும் வெளியிட்டுள்ளது.

லங்கா பிரீமியர் லீக் போட்டித் தொடரின் மேம்பாட்டாளர்களான IPG நிறுவனம் இந்த போட்டித் தொடருக்காக இணைந்துள்ள அனைத்து பிரிவினருடனும் மிகவும் வெளிப்படையான சட்டரீதியான ஒப்பந்தமொன்றின் அடிப்படையிலான புரிந்துணர்வுடன் நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்வதுடன் 2024ஆம் ஆண்டு நடைபெறவுள்ள போட்டித் தொடரிலும் எவ்வித மாற்றவும்; ஏற்படாது. பல்வேறு ஆதாரமற்ற விமர்சனங்களுக்கு இலக்கான Jaffna Stallions அணியின் முன்னாள் உரிமையாளரான Stallion Sports Limited நிறுவனம் ஒப்பந்த அடிப்படையில் நடவடிக்கைகளை மேற்கொள்ளாமை, சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சிலால் விதிக்கப்பட்ட ஊழல் தடுப்பு நடத்தை விதிமுறைகளுக்கு இணங்காதது மற்றும் ஒப்பந்தத்தின் படி நிலுவைத் தொகையை செலுத்தாதது ஆகியவை அவர்களின் ஒப்பந்தத்தை முடிவுக்குக் கொண்டுவருவதற்கான முக்கிய காரணிகளில் ஒன்றாகும். பல சந்தர்ப்பங்களில் இந்த நிலைமை குறித்து அவர்களுக்கு எழுத்துப்பூர்வமாகத் தெரிவிக்கப்பட்டாலும், நிலைத்தன்மை இல்லை மற்றும் நிதி ஒப்பந்தங்களை ஒருதலைப்பட்சமாக மாற்ற முயற்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டன.

லங்கா பிரீமியர் லீக்கின் மேம்பாட்டாளர்களாக, இதுபோன்ற ஊழல் மற்றும் மோசடி நடைமுறைகளை நாங்கள் மன்னிக்கவில்லை, போட்டியில் பங்கேற்கும் அனைத்து தரப்பினரின் நேர்மையான அபிலாஷைகளை பிரதிநிதித்துவப்படுத்துவதே எங்கள் முதன்மைப் பணியாகும். மோசடி நடத்தைக்கு எதிராக நடவடிக்கை எடுக்க நாங்கள் தயங்க மாட்டோம் என்பதையும் நாங்கள் உங்களுக்குத் தெரிவித்துக் கொள்ள விரும்புகிறோம்.

லங்கா பிரீமியர் லீக்கின் ஊக்குவிப்பாளர்களாக, சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சிலின் ஊழல் எதிர்ப்பு நெறிமுறைகள் மற்றும் இணக்கமின்மை, மற்றும் Stallion Sports Limited ஆகியவற்றுடன் இணங்காதது போன்ற Stallion Sports Limited நிறுவனத்தின் மோசடி நடத்தை குறித்து நாங்கள் இலங்கை கிரிக்கெட்டுடன் முறையான கலந்துரையாடலை நடத்தினோம். அதன் பின்னர் ஒப்பந்தத்தை ரத்து செய்ய நிறுவனம் செயல்பட்டது.

இலங்கை கிரிக்கெட்டின் நல்வாழ்வு, உயிர் மற்றும் நெறிமுறைகளை பாதுகாக்கும் அதே வேளையில் இலங்கை கிரிக்கெட்டின் நீண்ட கால பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பை மேம்படுத்துவதற்கு IPG தன்னால் முடிந்த அனைத்தையும் செய்ய எதிர்பார்த்துள்ளதுடன், இந்த பிராண்ட் லங்கா பிரீமியர் லீக்கை நாட்டின் சிறந்த கிரிக்கெட் போட்டிகளில் ஒன்றாக மாற்றுவதாக உறுதியளிக்கிறது. லங்கா பிரீமியர் லீக் நாடு முழுவதும் வளர்ந்து வரும் வீரர்களின் சர்வதேச மையமாக மாறுவதைக் காண்பதும் நிறுவனத்தின் ஒரே நோக்கமாகும்.

நிறுவனத்தினால் இதற்கு முன்னர் அறிவிக்கப்பட்டதன் விதமாக Lyca குழுமத்தின் தலைவர் அல்லிராஜா சுபாஸ்கரன் Jaffna அணியின் புதிய உரிமையாளர் பதவியை ஏற்றுள்ளதுடன் அவர் மூலம் இந்த அணி Jaffna Kings என பெயர் மாற்றப்பட்டு எதிர்வரும் பிரிமீயர் லீக் போட்டியில் கலந்து விளையாடவுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

இலங்கை கிரிக்கெட்டுடன் மேற்கொள்ளப்பட்ட ஒப்பந்தங்களின்படி, லங்கா பிரீமியர் லீக்கின் விளம்பரதாரர் மற்றும் ஒளிபரப்பு உரிமைகள் முழுமையாக IPGக்கு சொந்தமாக இருக்கும் மற்றும் இலங்கை கிரிக்கெட் மற்றும் IPG போட்டியின் உரிமை குறித்து ஒப்பந்தம் செய்துள்ளன. போட்டியின் உத்தியோகபூர்வ விளம்பரதாரர் மற்றும் ஒளிபரப்பு உரிமைதாரராக, IPGக்கு தொலைக்காட்சி சேனலுக்கு ஒளிபரப்பு உரிமைகளை மாற்றுவதற்கான பிரத்யேக உரிமையும் உள்ளது, மேலும் இங்கு ஒளிபரப்பு உரிமைகளை பெற மற்றும் தகுதி பெறும் தொலைக்காட்சி அலைவரிசைகளுடன் பேச்சுவார்த்தை நடத்தவும் மற்றும் ஒரு ஒப்பந்தத்தில் நுழையவும் ஒப்பந்தத்தின் படி அவ்வாறு செய்ய விரும்பும் ஒரு அலைவரிசை உரிமை நிறுவனத்திற்கு சொந்தமானது. மிகவும் வெளிப்படையான செயல்முறையைத் தொடர்ந்து, IPG இலங்கையில் லங்கா பிரீமியர் லீக் ஒளிபரப்பு உரிமையை உச்ச தொலைக்காட்சிக்கு மாற்றியது.

 

Hot Topics

Related Articles