உலகம்

தனது வர்த்தக நடவடிக்கைகளை விஸ்தரிக்கும் அடுத்தக் கட்டத்திற்காக உறுதியான…

தனது வர்த்தக நடவடிக்கைகளை விஸ்தரிக்கும் அடுத்தக்
கட்டத்திற்காக உறுதியான அடித்தளத்தை அமைத்து வேகமான
வளர்ச்சிப் பாதையின் செல்லும் BPPL

தென்கிழக்கு ஆசியாவின் மிகப்பெரிய தூரிகை உற்பத்தியாளரும், மீள்சுழற்சி செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக் உற்பத்தியில் இலங்கையின் முன்னணி உற்பத்தியாளருமான BPPL ஹோல்டிங்ஸ், 2020-21 நிதியாண்டில் அனைத்து நிதி குறிகாட்டிகளிலும் குறிப்பிடத்தக்க வளர்ச்சியைப் பதிவு செய்து அடுத்த கட்ட வர்த்தக விரிவாக்கத்திற்கு உறுதியான அடித்தளத்தை அமைத்துள்ளது.

BPPL, பிளாஸ்டிக் கழிவுகளை அகற்றுவதற்கான நிலையான தீர்வுகளை வழங்குவதில் ஒரு முன்னணி வணிகத் தலைவராக உள்ளது, இது இலங்கை எதிர்கொள்ளும் ஒரு முக்கியமான பிரச்சினையாகும், அத்துடன் அதற்குச் சொந்தமான துணை நிறுவனங்களால், வலுவான செயற்பாடுகள் மேற்கொள்ளப்படுவதனால் ஏற்றுமதி வருமானத்தை அதிகரித்து இலங்கை பொருளாதாரத்தில் குறிப்பிடத்தக்க பங்களிப்பைச் செய்யும் தலைசிறந்த வர்த்தக முன்னோடியாக செயற்படுகிறது. ஈகோ ஸ்பின்டில்ஸ் (மீள்சுழற்சி செய்யப்பட்ட பிளாஸ்டிக்கைப் பயன்படுத்தி பாலியஸ்டர் நூல்கள் மற்றும் மொனோஃபிலமென்ட்களின் முன்னணி உற்பத்தியாளர்) மற்றும் ஏசர் எரேமியா (முன்னணி தென்கிழக்கு ஆசிய உற்பத்தியாளர் மற்றும் தொழில்துறை மற்றும் உள்நாட்டு துப்புரவு உபகரணங்களை ஏற்றுமதி செய்பவர்) ஆகியவை அதன் முழு சொந்தமான துணை நிறுவனங்கள் ஆகும்.

தொற்றுநோயால் ஏற்படும் சவால்களை வெற்றி கொள்ள 2021 மார்ச் 31இல் முடிவடைந்த 2020-21 நிதியாண்டில் BPPLன் ஒருங்கிணைந்த வருவாய், முந்தைய ஆண்டை விட 31% அதிகரித்து 3.4 பில்லியன் ரூபாயாக இருந்தது. குழுமத்தின் இலாபம் (PAT) மற்றும் பங்குதாரர்களின் லாபம் முந்தைய ஆண்டை விட 23% அதிகரித்து 497 மில்லியன் ரூபாவாக அமைந்திருந்தது.

இதுதொடர்பாக கருத்து தெரிவித்த BPPL Holdingsஇன் முகாமைத்துவப் பணிப்பாளரும் பிரதம நிறைவேற்று அதிகாரியுமான கலாநிதி அனுஷ் அமரசிங்க, ‘தொற்றுநோயால் ஏற்படும் குறிப்பிடத்தக்க சவால்களை வெற்றிகரமாக சமாளித்து, அனைத்து முக்கிய நிதி குறிகாட்டிகளிலும் கணிசமான வளர்ச்சியை எங்களால் அடைய முடிந்தது, மேலும் குழு வணிக விரிவாக்கத்தின் அடுத்த கட்டத்திற்கான அடித்தளத்தை அமைத்தது. தற்போதைய முதலீடுகளின் முன்னேற்றங்கள் மற்றும் அதிநவீன தொழில்நுட்பத்திற்கான எதிர்கால ஓடர்கள் BPPLஇன் நீண்ட கால எதிர்கால வளர்ச்சியைக் கொண்டிருப்பதாகக் கூறுகின்றன.’ என அவர் தெரிவித்தார்.

BPPL மற்றும் அதன் துணை நிறுவனங்களால் இந்த நிதியாண்டில் பல சாதனைகளை பதிவு செய்ய முடிந்தது, மேலும் அதன் நிலையான வணிகத் திட்டத்தை மேலும் வலுப்படுத்துவதன் மூலம் குழுவின் நற்பெயரை மேலும் மேம்படுத்தியுள்ளது.

BPPL இன் துணை நிறுவனமான Eco Spindles, கழிவு நிர்வகிப்பு மற்றும் மீள்சுழற்சிக்கு அளித்த பங்களிப்பிற்காக இரண்டு முக்கிய விருதுகளை வென்றுள்ளது. ஏப்ரல் 2021இல், ஈகோ ஸ்பின்டில்ஸ் “Waste 2 Value” மொபைல் செயலியை அறிமுகப்படுத்தியது, இதனால் குப்பைகளை அகற்ற விரும்பும் எவரும் எளிதாக நாடெங்கிலும் உள்ள நிலப்பரப்புகளை எளிதாக அணுக முடியும்.

 

Hot Topics

Related Articles