சொஃப்ட்லொஜிக் லைஃப் ‘வியாதி வியாதி’ எண்ணக்கருவை புதிய இயல்பாக்கத்திற்காக ‘நல்ல வியாதி’ என்ற கலாசாரத்தை ஏற்படுத்த முனைகின்றது

 

புதிய இயல்பாக்கத்திற்கான சவால்களை ஒன்றிணைந்து வெற்றி கொள்வதற்கு இலங்கைக்கு வழி கூறும் நாட்டின் சிறந்த சுகாதார காப்புறுதி சேவை வழங்குனரான  சொஃப்ட்லொஜிக் லைஃப் தமது விசேட ‘வியாதி வியாதி’ வர்த்தக நாம வியாபாரம் ஊடாக முதியோர் மற்றும் பிள்ளைகளுக்கான சரீர மற்றும் மனநிலையை மேம்படுத்த வேண்டியதன் அவசியம் தொடர்பாக கலந்துரையாடுவதற்காக பின்புலத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

அதற்கமைய நாம் அனைவரும் எதிர்கொள்ளும் தொற்று நிலையில் மக்களின் சரீர மற்றும் மன ஆரோக்கியம் தொடர்பாக அழுத்தத்துடன்  இருக்கும் இலங்கையர்களுக்கு ‘நல்ல வியாதி’ என்ற எண்ணக்கருவை ஏற்படுத்தி, கொவிட்-19 காரணமாக ஏற்படும் கெட்ட வியாதிகளுக்கு எதிராக குடும்பமாக போராடுவது தொடர்பான கலந்துரையாடல்களை சமூகத்தில் ஏற்படுத்தும் ஒரே வர்த்தக நாமமாக சொஃப்ட்லொஜிக் லைஃப் உள்ளது.

தொழில், கல்வி, வியாபாரம், செயற்பாட்டு மற்றும் சமூக வியூகங்கள் சூழவுள்ள புதிய இயல்பாக்க பாவனைகள் மற்றும் விதிகளானவை, பெரும்பாலும் மனிதர்களதும் அவர்களது வாழ்க்கைக்கும் நேர்மறையாகவும் எதிர்மறையாகவும் தாக்கம் செலுத்துகின்றன.

அத்தகைய நிலைமையின் கீழ் அநேகரின் கவனம் திரும்பாத முக்கிய காரணியான கொவிட்-19 தொற்று மனநிலை மற்றும் தனிநபர் நடத்தைகளுக்கு பல்வேறு வகையில் அழுத்தம் கொடுப்பதாக சொஃப்ட்லொஜிக் லைஃப் புரிந்துகொண்டுள்ளது.

அனைத்து இலங்கையர்களுக்கும் உயர்தர வாழ்க்கையை ஏற்படுத்திக் கொடுப்பதற்காக அர்ப்பணிப்புடன் உள்ள வர்த்தக நாமமாக சொஃப்ட்லொஜிக் லைஃப் மனநிலை ஆரோக்கியம் தொடர்பாக விசேட கவனத்தை செலுத்தி தொற்று நோய் காரணமாக ஏற்பட்டுள்ள சவால்களை வெற்றிகொள்வதற்கு தேவையான அழுத்தங்கள் தொடர்பாக நபர்கள் மற்றும் குடும்பங்களின் புரிந்துணர்வை அதிகரிப்பதற்கு மக்களை அறிவுறுத்துவது தமது நிறுவனத்தின் கூட்டாண்மை பொறுப்பாக கொண்டுள்ளது.

ஒரே இலங்கை குடும்பமாக ‘நல்ல வியாதி’ (குடும்பமாக நல்ல வியாதி) ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும் என்பதை நம்பும் சொஃப்ட்லொஜிக் லைஃப் இந்த நம்பிக்கையற்ற காலத்தில் அனைத்து நபர்களும் அனைவருடனும் சந்தோஷமாகவும் நல்ல ஆரோக்கியத்துடனும் வாழ்வதற்கான குடும்பமாக இருக்க வேண்டியதன் அவசியத்தை எடுத்துக்காட்டுகின்றது.

இது தொடர்பாக கருத்து தெரிவித்த சொஃப்ட்லொஜிக் லைஃப் சந்தைப்படுத்தல் பிரிவின் உபதலைவர் கவி ராஜபக்ஸ ‘ கொவிட்-19 தொற்று குடும்பங்களுக்கு போன்று தனிநபர் வாழ்க்கையிலும் அனைத்து பிரிவுகளுக்கும் அழுத்தத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. தற்போது பெற்றோருக்கு குடும்பம் மற்றும் தொழில் ஆகிய இரண்டையும் ஒருசேர கவனிக்க வேண்டியுள்ளதால் அழுத்தம், கோபம் போன்ற தேவையற்ற மன நிலை ஏற்பட்டுள்ளது.

பிள்ளைகள் பாடசாலைக்கு செல்லாதபடியால் நண்பர்களுடன் இணைந்து செயற்பட, பாட விதானங்களை செய்வதற்கு முடியாமை, அனைத்து நேரங்களிலும் ஒரே மாதிரி இருக்க வேண்டியுள்ளது. பிள்ளைகள் வீட்டில் இருந்தபோதிலும் பெற்றோரும் வீட்டிலிருந்து தமது தொழில்களை செய்ய வேண்டியுள்ளதால் பிள்ளைகள் மீதான கவனம் குறைவதால், வயதுக்கு வந்த பிள்;ளைகள் தொழில்நுட்ப உபகரணங்களை பயன்படுத்துவது போன்ற ஏனைய சுகாதார சீர்கேடான பழக்கத்திற்கு உட்பட்டனர். எதிர்காலத்திலும் இவ்வாறே வாழ வேண்டும் என அவர்கள் நினைத்ததே இதன் பாரதூரமான நிலையாகும்.

பிள்ளைகளுக்கு மேலதிகமாக வெளிச் சமூகத்தை பழகுவதற்கு சந்தர்ப்பம் கிடைக்காத வயதுவந்த பெற்றோர், இளைஞர்கள் வீட்டிற்குள் முடங்கி வாழும் திருமணமாகாத இளைஞர்கள் போன்ற அனைவருக்கும் இந்த தனிமையானது எதிர்மறையான தாக்கங்களை ஏற்படுத்தி அவர்கள் மனநிலையை பாதித்துள்ளது’ என கூறினார்.

மேலும் கருத்து தெரிவித்த கவி ராஜபக்ஸ ‘எமது வாடிக்கையாளர்களது வாழ்க்கை நிலைமைய மேம்படுத்த அடிக்கடி நடவடிக்கை எடுக்கும் பொறுப்பு வாய்ந்த இலங்கை வர்ததக நாமம் என்ற வகையில் மனநிலையை கவனத்தில் கொள்ளும்போது கொவிட்-19 காரணமாக ஏற்பட்டுள்ள நிலைமை காரணமாக எதிர்பாராத மாற்றங்களுடன் வெற்றிகரமாக குடும்;ப மற்றும் தனிநபர் வாழ்க்கையை ஏற்படுத்துவது தொடர்பாக நன்கு அவதானித்தோம்.

அனைத்து இலங்கையர்களுக்கும் நேர்மறையான மாற்றத்த ஏற்படுத்தவதற்கும், குடும்பமாக ஒன்றிணைந்து பணியாற்ற வேண்டியது தொடர்பான கலந்துரையாடல்களை ஆரம்பிக்க நடவடிக்கை எடுத்தோம்.

அதற்காக நாம் விருது வென்ற எமது வியாதி, வியாதி வியாபாரத்தை பயன்படுத்தினோம். மக்களுக்கு போன்று விசேடமாக எமது இளம் பரம்பரையினருக்கு தொற்று ஏற்படக்கூடிய அபாய நிலை அழுத்ததை குறைப்பதற்காக பலமான தொடர்பாடலை ஏற்படுத்தவும் மக்கள் மத்தியில் அது தொடர்பான கலந்துரையாடல்களை ஏற்படுத்தவும் நாம் நடவடிக்கை எடுத்தோம்’ என கூறினார்.

இலங்கை காப்புறுதி துறையின் போக்கை மாற்றி 2018 ஆம் ஆண்டில் அறிமுகப்படுத்திய வியாதி வியாதி என்ற படைப்பாற்றல் கொண்ட, செயற்திறன் கொண்ட உயர் சேவை போன்று மனங்களை ஈர்;க்கும் காப்புறுதி துறையின் அதிக பேச்சுக்கு இடமான தொடர்பாடல் நிகழ்ச்சியாக அமைந்தது. 2019 ஆம் ஆண்டு நுககநை விருது வழங்கும் நிகழ்வில் ‘Brand of the Year’ விருதை வென்றெடுத்தமையும் குறிப்பிடத்தக்கது என்பதுடன் அந்த விருது விழாவில் பாராட்டப்பட்ட ஒரு நிதி நிறுவனம் என்ற பெயரையும் பெற்றது.

தற்போது சொஃப்ட்லொஜிக் லைஃப் இன் நோக்கம் இந்த செயற்திட்டம் ஊடாக இலங்கையர்களது கவனத்தை ஈர்ப்பதாகும். இந்த சோதனை காலத்தில் பலமாக செயற்படுவதற்காக குடும்பமாக அவர்களது சரீர ஆரோக்கியத்தை நன்றாக அறிந்து நல்ல வியாதி செயற்திட்டத்திற்காக பெரியவர்களையும் பிள்ளைகளையும் ஊக்குவிப்பதாகும்.

சொஃப்ட்லொஜிக் லைஃப் தொடர்பாக

சொஃப்ட்லொஜிக் லைஃப் காப்புறுதி நிறுவனம் இலங்கையில் சுகாதாரம், நுகர்வோர் பொருட்கள், தகவல் மற்றும் தொலைத்தொடர்பு தொழில்நுட்பம், மோட்டார் மற்றும் நிதி சேவை உள்ளிட்ட துறைகளில் பாரிய வளர்ச்சியையும் பன்முகப்படுத்தலையும் கொண்ட வர்த்தக வலையமைப்பை உடைய சொஃப்ட்லொஜிக் குழுமத்தின் உறுப்பினரான சொஃப்ட்லொஜிக் கெப்பிட்டல் பிஎல்சி உரிமத்தின் கீழ் உள்ளது. நிறுவனத்தின் குறிப்பிடக்கூடிய பங்காளர்களாக உலக  முதலீட்டாளரான LeapFrog investment உள்ளது.

Hot Topics

கொவெக்ஸ் திட்டத்தின்கீழ் முதலாவது தடுப்பூசி தொகுதி கானாவை சென்றடைந்தது!

கொவெக்ஸ் திட்டத்தின் கீழ் உலக நாடுகளுக்கு கொரோனா வைரஸ் தடுப்பூசியை வழங்கும் நடவடிக்கைகளை உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் ஆரம்பித்துள்ளது. இதன் முதற்தொகுதியான கொரோனா தடுப்பூசிகள் கானாவின் தலைநகருகர் அக்ராவை சென்றடைந்துள்ளன. இந்தியாவின் சீரம் நிறுவனத்தில் ஒக்ஸ்ஃபோர்ட்...

“பெண்ணாக மாறினால் தொல்லைகள் வரும்” அறிவுரையை மீறி பெண்களாக மாறிய இரட்டையர்கள்!

பிரேஸில் நாட்டில் உள்ள, டபிரா என்ற கிராமத்தில் வசித்துவரும் சோபியா அல்புக், மைலா போபே டி ரெசென்டே என்ற இரட்டையர்கள் அறுவை சிகிச்சை மூலம் பெண்களாக மாறியுள்ளனர். பிறப்பில் ஆணாக இருந்த போதிலும் அவர்கள்...

ஒட்டகச்சிவிங்கியை கொன்று அதன் இதையத்தை காதலர் தின பரிசாக வழங்கியுள்ள பெண்ணுக்கு வலுக்கும் கண்டனங்கள்!

தென்னாப்பிரிக்காவின் வனப்பகுதியில் வசித்துவந்த ஒட்டகச்சிவிங்கியை பெண் ஒருவர் கொன்று அதன் இதயத்தை கையில் ஏந்தியபடி படங்களை சமூக வலைதளங்களில் பதிவிட்டுள்ள சம்பவம்பெரும் பரபரப்பை கண்டனத்தையும் ஏற்படுத்தியுள்ளது. தென்னாப்பிரிக்காவின் வடக்கு லிம்போபோ மாகாணத்தை சேர்ந்த வான்...

Related Articles

கொவெக்ஸ் திட்டத்தின்கீழ் முதலாவது தடுப்பூசி தொகுதி கானாவை சென்றடைந்தது!

கொவெக்ஸ் திட்டத்தின் கீழ் உலக நாடுகளுக்கு கொரோனா வைரஸ் தடுப்பூசியை வழங்கும் நடவடிக்கைகளை உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் ஆரம்பித்துள்ளது. இதன் முதற்தொகுதியான கொரோனா தடுப்பூசிகள் கானாவின் தலைநகருகர் அக்ராவை சென்றடைந்துள்ளன. இந்தியாவின் சீரம் நிறுவனத்தில் ஒக்ஸ்ஃபோர்ட்...

“பெண்ணாக மாறினால் தொல்லைகள் வரும்” அறிவுரையை மீறி பெண்களாக மாறிய இரட்டையர்கள்!

பிரேஸில் நாட்டில் உள்ள, டபிரா என்ற கிராமத்தில் வசித்துவரும் சோபியா அல்புக், மைலா போபே டி ரெசென்டே என்ற இரட்டையர்கள் அறுவை சிகிச்சை மூலம் பெண்களாக மாறியுள்ளனர். பிறப்பில் ஆணாக இருந்த போதிலும் அவர்கள்...

ஒட்டகச்சிவிங்கியை கொன்று அதன் இதையத்தை காதலர் தின பரிசாக வழங்கியுள்ள பெண்ணுக்கு வலுக்கும் கண்டனங்கள்!

தென்னாப்பிரிக்காவின் வனப்பகுதியில் வசித்துவந்த ஒட்டகச்சிவிங்கியை பெண் ஒருவர் கொன்று அதன் இதயத்தை கையில் ஏந்தியபடி படங்களை சமூக வலைதளங்களில் பதிவிட்டுள்ள சம்பவம்பெரும் பரபரப்பை கண்டனத்தையும் ஏற்படுத்தியுள்ளது. தென்னாப்பிரிக்காவின் வடக்கு லிம்போபோ மாகாணத்தை சேர்ந்த வான்...