‘கண்ணியத்தையும் கட்டுப்பாட்டையும் கடைபிடியுங்கள்’ – ரசிகர்களுக்கு புத்தி புகட்டும் அஜித்தின் அறிக்கை

வலிமை படம் குறித்த அப்டேட்களை தல ரசிகர்கள் தொடர்ந்தும் பொது வெளிகளிலும் சமூக வலைதளங்களிலும் கேட்டு பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ள நிலையில், தல அஜித் ரசிகர்களுக்கு புத்தி புகட்டும் வகையில் அறிக்கை ஒன்றை பதிவிட்டுள்ளார்.

சமீபத்தில் தமிழக முதல்வர் தேர்தல் பிரச்சாரம் செய்த போது அவரிடம் ரசிகர்கள் அப்டேட் கேட்டனர். மேலும், கிரிக்கெட் வீரர்களிடம் அப்டேட் கேட்டது. தற்போது இவை அனைத்தையும் மிஞ்சும் வகையில் பிரதமர் மோடியிடமே அப்டேட் கேட்டடுள்ளனர் இதனால் கோபம் அடைந்துள்ள நடிகர் அஜித் இந்த அறிக்கையை வெயிட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

குறித்த அறிக்கையில் ரசிகர்கள் பொது வெளியிலும், சமூக வலைதளங்களிலும் கண்ணியத்தையும் கட்டுப்பாட்டையும் கடைபிடிக்க வேண்டும் என கேட்டுக் கொள்கிறேன். என் மேல் உண்மையான அன்பு கொண்டவர்கள் இதை உணர்ந்து செயல்படுவார்கள் என நம்புகிறேன் எனவும் தெரிவித்துள்ளார்.

Hot Topics

கொரோனாவால் நடிகர் பாண்டு மரணம்! திரைத்துறை பிரபலங்கள் உருக்கம்

  தமிழ் சினிமாவில் குணச்சித்திர நடிகராகவும் நகைச்சுவை நடிகருமான நடிகர் பாண்டு கொரோனா பாதிப்பின் காரணமாக உயிரிழந்துளார். கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான நடிகர் பாண்டு மற்றும் அவரது மனைவி குமுதா சென்னையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனை ஒன்றில்...

விண்வெளியில் கட்டுப்பாட்டை இழந்தது சீன ராக்கெட்: எப்போது வேண்டுமானாலும் பூமியில் விழலாம்

விண்ணில் சீனா செலுத்திய லாங் மார்ச் 5பி ராக்கெட் கட்டுப்பாட்டை இழந்து பூமியை சுற்றிக்கொண்டு இருப்பதாகவும் எப்போது வேண்டுமானாலும் பூமியின் வளிமண்டலத்துக்குள் நுழையலாம் என ’ஸ்பேஸ் நியூஸ்’ ஊடகம் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. சீனா விண்வெளி...

US-based Rizing acquires attune Lanka from MAS Holdings

ale in line with MAS Holdings’ long-term strategic objectives MAS Holdings yesterday announced, that in line with its long-term strategic objectives, it has concluded...

Related Articles

கொரோனாவால் நடிகர் பாண்டு மரணம்! திரைத்துறை பிரபலங்கள் உருக்கம்

  தமிழ் சினிமாவில் குணச்சித்திர நடிகராகவும் நகைச்சுவை நடிகருமான நடிகர் பாண்டு கொரோனா பாதிப்பின் காரணமாக உயிரிழந்துளார். கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான நடிகர் பாண்டு மற்றும் அவரது மனைவி குமுதா சென்னையில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனை ஒன்றில்...

விண்வெளியில் கட்டுப்பாட்டை இழந்தது சீன ராக்கெட்: எப்போது வேண்டுமானாலும் பூமியில் விழலாம்

விண்ணில் சீனா செலுத்திய லாங் மார்ச் 5பி ராக்கெட் கட்டுப்பாட்டை இழந்து பூமியை சுற்றிக்கொண்டு இருப்பதாகவும் எப்போது வேண்டுமானாலும் பூமியின் வளிமண்டலத்துக்குள் நுழையலாம் என ’ஸ்பேஸ் நியூஸ்’ ஊடகம் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது. சீனா விண்வெளி...

US-based Rizing acquires attune Lanka from MAS Holdings

ale in line with MAS Holdings’ long-term strategic objectives MAS Holdings yesterday announced, that in line with its long-term strategic objectives, it has concluded...