அடுத்த கட்டத்தை நோக்கி நகரும் ஸூம்!

கூகுள் மற்றும் மைக்ரோசாஃப்ட் நிறுவனங்களுக்கு போட்டியாக ஸூம் மின்னஞ்சல் சேவை மற்றும் காலண்டர் பயன்பாட்டை உருவாக்க உள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

கொரோனா வைரஸ் காரணமாக மக்கள் தங்கள் வீடுகளில் இருக்கவேண்டி ஏற்பட்டதால் இந்த ஆண்டு காணொளி கலந்துறையாடல்கள் மற்றும் கல்வி நடவடிக்கைகளில் ஸூம் முக்கிய பங்கு வகித்தது.

இந்த ஆண்டு உலகெங்கிலும் வாழும் மில்லியன் கணக்கான மக்கள் ஸூம் செயலியை பயன்படுத்தியுள்ளனர்.

ஏற்கனவே ஸூம் நிறுவனம் இதற்கான பணிகளை ஆரம்பித்துள்ள நிலையில் அடுத்த ஆண்டு மின்னஞ்சல் சேவையையும் காலண்டர் பயன்பாட்டையும் தொடங்கும் என எதிர்ப் பார்க்கப்படுகின்றது.

எனினும் இதனை வெளியிடுவதற்கான திகதி குறித்து எந்த அறிவிப்பும் வெளியிடப்படவில்லை.

இந்த நடவடிக்கை கூகுள் மற்றும் மைக்ரோசாஃப்ட் நிறுவனங்களுக்கு எதிராக அமையலாம்.

எவ்வாறாயினும், தொற்றுநோய் முடிவு ஸூம் நிறுவனம் அதன் வெற்றியின் முடிவாக அமைய அனுமதிக்கவில்லை, மேலும் அது தனது பயன்பாட்டாளர்களுடன் வெற்றிகரமாக தொடர பிற போட்டிச் சந்தைகளையும் உருவாக்கியுள்ளது.

Hot Topics

பிளாக் டீ, கிரீன் டீ இரண்டில் எது சிறந்தது?

உலகளவில் தண்ணீருக்கு பதிலாக குடிக்கும் இரண்டாவது பானம் தேநீர் தான். சாதாரணமாக அருந்தக்கூடிய தேநீரைக் காட்டிலும் பிளாக் டீ மற்றும் கிரீன் டீ யையே உடல் ஆரோக்கியத்தை பேணுவதில் அக்கறை கொண்டவர்கள் அதிகம் பயன்படுத்துகின்றனர். எனினும்...

இலங்கை சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியராச்சிக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி?

இலங்கை சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியராச்சி கோவிட் -19   தொற்று உறுதியானதாக பிபிசி சிங்கள  செய்தி சேவை தெரிவித்துள்ளது இவருக்கு  விரைவான ஆன்டிஜென் பரிசோதனையில் இவருக்கு தொற்று உறுதியாகியுள்ளது இதனை  தொடர்ந்து இவருக்கு பி.சி.ஆர்...

‘டிக் டாக்’ யினால் பறி போன 10 வயது சிறுமியின் உயிர்!

டிக் டாக் செயலியில், 'பிளாக்அவுட்' சவாலை முயற்சித்த பத்து வயது சிறுமி ஒருவர் தற்செயலாக உயிரிழந்த சம்பவம் சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இத்தாலியை சேர்ந்த குறித்த சிறுமி டிக் டாகில் பிளாக்அவுட் சவாவுக்காக பெல்ட்டால் கழுத்தை...

Related Articles

பிளாக் டீ, கிரீன் டீ இரண்டில் எது சிறந்தது?

உலகளவில் தண்ணீருக்கு பதிலாக குடிக்கும் இரண்டாவது பானம் தேநீர் தான். சாதாரணமாக அருந்தக்கூடிய தேநீரைக் காட்டிலும் பிளாக் டீ மற்றும் கிரீன் டீ யையே உடல் ஆரோக்கியத்தை பேணுவதில் அக்கறை கொண்டவர்கள் அதிகம் பயன்படுத்துகின்றனர். எனினும்...

இலங்கை சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியராச்சிக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி?

இலங்கை சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியராச்சி கோவிட் -19   தொற்று உறுதியானதாக பிபிசி சிங்கள  செய்தி சேவை தெரிவித்துள்ளது இவருக்கு  விரைவான ஆன்டிஜென் பரிசோதனையில் இவருக்கு தொற்று உறுதியாகியுள்ளது இதனை  தொடர்ந்து இவருக்கு பி.சி.ஆர்...

‘டிக் டாக்’ யினால் பறி போன 10 வயது சிறுமியின் உயிர்!

டிக் டாக் செயலியில், 'பிளாக்அவுட்' சவாலை முயற்சித்த பத்து வயது சிறுமி ஒருவர் தற்செயலாக உயிரிழந்த சம்பவம் சோகத்தை ஏற்படுத்தியுள்ளது. இத்தாலியை சேர்ந்த குறித்த சிறுமி டிக் டாகில் பிளாக்அவுட் சவாவுக்காக பெல்ட்டால் கழுத்தை...