உலகம்

LPL போட்டிகளில் நடுவர்களுக்காக உத்தியோகபூர்வ அனுசரணை வழங்குகிறது Cycle Pure Agarbathi

இந்தியாவின் முன்னணி மற்றும் சான்றிதழ் அளிக்கப்பட்ட காபன் நடுநிலை ஊதுபத்தி உற்பத்தியாளர்களான Cycle Pure Agarbathi, My11Circle லங்கா பிரிமியர் லீக் போட்டிகளில் நடுவர்களுக்கு உத்தியோகபூர்வ அனுசரணை வழங்குகின்றது.

இந்த அனுசரணையுடன் லங்கா பிரிமியர் லீக் இலச்சினையுடன் பங்குபற்றும் நடுவர்களின் உடைகளிலும், மூன்றாவது நடுவரின் முடிவுகளை வழங்கும் டிஜிட்டல் திரையிலும் அந்த இலச்சினை திரையிடப்படும்.

மேலும், பவுன்டரி எல்லையில் மற்றும் அதன் வெளிப்புறத்தில் அமைக்கப்பட்டுள்ள விளம்பரப் பலகைகளிலும் காட்சிப்படுத்தப்படும். அத்துடன், My11Circle லங்கா பிரிமியர் லீக் போட்டித் தொடரில் ஃபெயார் ப்ளே விருதுகளுக்காகவும் Cycle Pure Agarbathi நிறுவனம் அனுசரணை
வழங்குகின்றமை குறிப்பிடத்தக்கது.

இந்த அனுசரணை குறித்து கருத்து தெரிவித்த Cycle Pure Agarbathi நிறுவனத்தின் முகாமைத்துவப் பணிப்பாளர் அர் ஜு ரங்கா, “My11Circle லங்கா பிரிமியர் லீக் போட்டிகளில் நடுவர்களுக்காக உத்தியோகபூர்வ அனுசரணை வழங்கக் கிடைத்தமை எமக்குக் கிடைத்த
பாக்கியமாக கருதுவதுடன் இலங்கை கிரிக்கெட்டுக்காக எமது ஒத்துழைப்புக்களை வழங்கும் முக்கியமான தருணமாக கருத முடியும்.

Cycle Pure Agarbathi நிறுவனத்தின் ஆரம்பத்தில் இருந்தே கிரிக்கெட் போட்டி தொடர்பில் அனுசரணை வழங்குவதுதுடன் எமது இலச்சினையை மேம்படுத்துவதற்காக கிரிக்கெட் விளையாட்டால் கிடைக்கும்
பிரதிபலிப்பானது மிகவும் விஷாலமாகும்.” என தெரிவித்தார்.

இந்த அனுசரணை குறித்து கருத்து தெரிவித்த IPGஇன் பிரதம நிறைவேற்று அதிகாரி அனில் மொஹான், “சர்வதேச ரீதியில் வெற்றிபெற்றுள்ள பாரிய இலச்சினைகள் பல லங்கா பிரிமியர் லீக் போட்டிகளுக்கு பங்குபற்றுவது எமக்கு மிகவும் மகிழ்ச்சியளிக்கும் ஒரு விடயமாகும்.

இலச்சினைகளின் அனுசரணையாளர்களை வர்த்தக ரீதியில் இந்த போட்டிகளுக்கு எம்மால் உள்வாங்க எதிர்பார்த்துள்ள எமது இலக்கை அடைய இந்த நிலைமை பாரிய ஒத்துழைப்புக்களை வழங்குவதுடன் விளையாட்டின் மேம்பாட்டிற்காகவும் இந்த விசேட சேவையை வழங்கும் என்பதே எனது கருத்தாகும்.” என தெரிவித்தார்.

Cycle Pure Agarbathi நிறுவனத்தின் அனுசரணை குறித்து கருத்து தெரிவித்த இலங்கை கிரிக்கெட்டின் துணை தலைவரும் மற்றும் My11Circle லங்கா பிரிமியர் லீக் போட்டிகளின் பணிப்பாளர் ரவீன் விக்ரமரத்ன, “My11Circle லங்கா பிரிமியர் லீக் போட்டிகளின் நடுவர்கள் மற்றும் ஃபெயார் பிளே விருதுகளுக்காக உத்தியோகபூர்வ அனுசரணை வழங்குவதற்கு Cycle
Pure Agarbathi நிறுவனம் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளமை குறித்து எனது நன்றிகளைத் தெரிவித்துக் கொள்வதுடன் இலங்கை கிரிக்கெட் மற்றும் இந்த போட்டித் தொடரை வெற்றிகரமாக மேற்கொள்வதற்காக இந்த அநுகரணை எமக்கு பாரிய பலமாக அமையுமென்பதே எனது கருத்தாகும்.” என தெரிவித்தார்.

Hot Topics

Related Articles