உலகம்

பெண்களே! உங்கள் கணவன் உண்மையிலே நல்லவரா ! இந்த அறிகுறிகளை வைத்தே தெரிஞ்சிக்கலாம்!

உறவுகள் மற்றும் திருமணம் ஒருவருக்கொருவர் சற்று வித்தியாசமாக இருக்கின்றன. இருப்பினும் முந்தையது பெரும்பாலும் பிந்தையவற்றுக்கு வழிவகுக்கிறது. ஆனால் திருமணம் என்பது ஒரு பிணைப்பு, இது அதிக அர்ப்பணிப்பு, பரஸ்பர புரிதல், மரியாதை, பொறுப்புகளை ஏற்க விருப்பம் மற்றும் கடினமான காலங்களில் கூட ஒன்றாக இருக்க வேண்டும். ஆகவே, உங்களுடன் நேர்மையான மற்றும் நல்ல வாழ்க்கைத் துணையாக இருக்க விரும்பும் ஒருவருடன் உங்கள் வாழ்க்கையை பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டும் என்பது தெளிவாகிறது.

பெண்களைப் பொறுத்தவரை, அவர்கள் ஒரு புரிதல், அன்பான மற்றும் அக்கறையுள்ள கணவனை விரும்புகிறார்கள். இருப்பினும், அவர்கள் தங்கள் ஆண் நண்பர்கள் ஒரு நல்ல கணவனா என்பதை தீர்மானிக்க முடியாமல் போகும் நேரங்களும் இருக்கலாம். ஆனால் அவர் ஒரு நல்ல கணவராக இருப்பாரா? இல்லையா? என்பதைக் கண்டுபிடிப்பதில் உங்களுக்கு உதவ நாங்கள் இங்கு இருப்பதால் நீங்கள் இதைப் பற்றி கவலைப்பட வேண்டியதில்லை. மேலும் தெரிந்துகொள்ள இக்கட்டுரையை படியுங்கள்.

ஒரு நாளில் நூறு முறை ‘நான் உன்னை காதலிக்கிறேன்’ என்று உங்களிடம் கூறினால், அவர் உன்னை நேசிக்கிறார் என்று அர்த்தமல்ல. நீங்கள் யார் என்பதற்காக உங்கள் மனிதன் உங்களை நேசிக்கிறாரா என்று நீங்களே கேட்டுக்கொள்ளுங்கள். நீங்கள் நீங்களாகவே இருக்கும் விதத்தை அவர் விரும்புகிறாரா அல்லது அவருடைய விருப்பப்படி உங்களை மாற்றிக் கொள்ளும்படி கேட்கிறாரா? காதல் என்பது ஒருவருக்கொருவர் ஹேங்அவுட் செய்வது, டேட்டிங் செல்வது, மென்மையான நூல்களை அனுப்புவது மற்றும் நெருக்கமாக இருப்பது மட்டுமல்ல. உங்கள் கூட்டாளியின் குறைபாடுகளை நீங்கள் எவ்வளவு அழகாக ஏற்றுக்கொள்கிறீர்கள் என்பது பற்றியும் இது உள்ளது. ஆகவே, குறைபாடுகள் இருந்தபோதிலும் உங்கள் மனிதன் உங்களை நேசிக்கிறார், மதிக்கிறார், நீங்கள் யார் என்று உங்களை அனுமதித்தால், அவர் ஒரு நல்ல கணவராக இருக்க முடியும்.

ஒருவருக்கொருவர் ஆதரவளிக்க இரு நபர்களும் இருந்தால், ஒருவரின் திருமண வாழ்க்கை நடக்கிறது மற்றும் வெற்றிகரமாக இருக்கும். எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, உங்கள் திறமைகளை மதிக்கும் மற்றும் உங்கள் கனவுகளை வாழ உங்களை ஊக்குவிக்கும் ஒரு கணவர் இருப்பது அழகாக இருக்கும். என்ன செய்ய வேண்டும், என்ன செய்யக்கூடாது என்று உங்களுக்குக் கட்டளையிடும் ஒரு கணவருக்காகத் தீர்வு காண்பதற்குப் பதிலாக, உங்களுக்காகவே எப்போதும் இருக்கக்கூடிய ஒரு மனிதனைக் கண்டுபிடி, உங்கள் ஆர்வத்தைத் தொடர உங்களை ஒருபோதும் தடுக்காது. ஆகவே, உங்களை ஆதரிக்கவும், உங்கள் இலக்குகளை அடைய உங்களுக்கு உதவவும் உங்கள் மனிதன் எப்போதும் இருந்தால், இது ஒரு சாதகமான அறிகுறியாகும்

அன்பு என்று வரும்போது நம்பிக்கை மிக முக்கியமான காரணிகளில் ஒன்று என்று சொல்வது தவறல்ல. எந்தவொரு வலுவான உறவிற்கும் அடித்தளமாக இருப்பது நம்பிக்கை. ஒரு மனிதனை கண்மூடித்தனமாக நம்புவதற்கு பதிலாக, அவர் உங்களை நம்புகிறாரா இல்லையா என்பதைக் கண்டறியவும். இதற்காக, நீங்கள் இல்லாத நேரத்தில் அவர் உங்கள் தொலைபேசியை சரிபார்க்கிறாரா அல்லது உங்கள் சமூக ஊடக நடவடிக்கைகளை கண்காணிக்க முயற்சிக்கிறாரா என்பதில் நீங்கள் கவனம் செலுத்த வேண்டும். நீங்கள் யாருடன் பேசுகிறீர்கள் அல்லது ஒரு கப் காபி சாப்பிட்டதற்காக யாருடன் வந்தீர்கள் என்று தெரிந்து கொள்வதில் அவர் வெறித்தனமாக இருக்கிறீர்களா? அவர் தனது எண்ணங்கள், உணர்ச்சிகள், ரகசியங்கள், திட்டங்கள் போன்றவற்றை உங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்கிறாரா என்றும் நீங்களே கேட்டுக்கொள்ளலாம்.

வளர்ச்சி சார்ந்த மனிதன் எப்போதும் தன்னை மேம்படுத்திக்கொள்ள முயற்சிப்பான், மேலும் விஷயங்களைச் சிறப்பாகச் செய்ய கடினமாக உழைப்பான். இது மட்டுமல்லாமல், அவர் தொடர்ந்து புதிய விஷயங்களைக் கற்றுக் கொள்ளவும், சிறந்த மனிதராகவும் இருக்க முயற்சிக்கிறார். அவர் தனது தோல்விகளில் இருந்து கற்றுக் கொள்வார். மேலும் இப்போதெல்லாம் நல்ல பழக்கங்களை இணைத்துக்கொள்ள தன்னால் முடிந்தவரை முயற்சிப்பார். உங்கள் வாழ்க்கையில் அத்தகைய ஒரு மனிதரை நீங்கள் சந்தித்திருந்தால், ஒரு நல்ல கணவனாக இருக்கக்கூடிய ஒரு மனிதரை நீங்கள் கண்டதற்கு வாழ்த்துக்கள்.

திருமணம் என்பது ஒரு கூட்டாண்மை போன்றது என்பதை மறுப்பதற்கில்லை. அவர் ஒரு நல்ல கணவராக இருப்பார் என்பதற்கான அறிகுறிகளில் ஒன்று. எந்த முடிவுகளையும் எடுக்கும்போது அவர் உங்களைச் கலந்து பேசுகிறாரா? இல்லையா? என்பதுதான் முக்கியம். உதாரணமாக, அவர் உங்கள் ஆலோசனையைப் பெற்று உங்கள் கருத்துகளைக் கேட்கிறாரா? நீங்கள் பரிந்துரைகளையும் ஆலோசனையையும் கணக்கில் எடுத்துக்கொள்வது, உங்கள் விருப்பங்களையும் தேவைகளையும் காரணமாக்குவது மற்றும் நீங்கள் சொல்வதைக் கவனிப்பது ஆகியவை ஒரு நல்ல அக்கறையுள்ள கணவர்.
ங்களுக்கும் உங்கள் கூட்டாளருக்கும் வெவ்வேறு கருத்துகள், எண்ணங்கள் மற்றும் நம்பிக்கைகள் இருக்கும் என்பது வெளிப்படையானது.

ஒருவருக்கொருவர் கலாச்சாரத்தை மதித்தல், நம்பிக்கைகள், எண்ணங்கள் மற்றும் கருத்துக்கள் மிகவும் முக்கியம். ஆனால் அவ்வாறு செய்வதற்காக ஒருவர் இந்த விஷயங்களை மதிக்க வேண்டும் என்று அர்த்தமல்ல. உதாரணமாக, அவர் உங்கள் கலாச்சாரத்தையும் நம்பிக்கைகளையும் மதிக்கிறார் என்று அவர் கூறலாம். ஆனால் பெரும்பாலும் அதற்காக உங்களை ட்ரோல் செய்வார். ஆனால் உங்கள் மனிதன் உங்கள் நம்பிக்கைகள், கருத்துகள் மற்றும் எண்ணங்களை உண்மையாக மதித்து அதற்காக உங்களை ஊக்குவித்தால், நீங்கள் அவரை விடக்கூடாது

நேர்மை என்பது ஒரு வலுவான மற்றும் ஆரோக்கியமான உறவை உறுதி செய்யும் மற்றொரு முக்கியமான காரணியாகும். நேர்மையற்ற மற்றும் ஒருபோதும் உறவில் வெளிப்படைத்தன்மையை நிலைநிறுத்த முயற்சிக்காத ஒரு கூட்டாளருடன் இருப்பதை விட மோசமாக எதுவும் இருக்க முடியாது. எல்லாவற்றிற்கும் மேலாக, ஆரோக்கியமான திருமணம் மற்றும் உறவுக்கு நம்பிக்கையும் நேர்மையும் தேவை. எனவே உங்களுடன் நேர்மையான ஒரு மனிதன் நல்ல கணவனாக மாறுவான் என்று சொல்வதில் தவறில்லை.

தீப்பொறியைப் பற்றவைக்க, நீங்கள் தொடர்ந்து முயற்சிகள் செய்ய வேண்டும் என்பதை ஒருவர் மறுக்க முடியாது. உறவில் தேவையான முயற்சிகளைச் செய்ய எப்போதும் தயாராக இருக்கும் ஒரு மனிதன் ஒரு நல்ல கணவனாக இருப்பான் என்பதில் சந்தேகமில்லை. உதாரணமாக, ஏதேனும் தவறான புரிதல் இருந்தால், அதைத் தீர்க்க அவர் தன்னால் முடிந்தவரை முயற்சிப்பார். அவர் உங்களை பெருமைப்படுத்த கடுமையாக உழைப்பார், மேலும் பெரும்பாலும் பொறுப்புகளைப் பகிர்ந்து கொள்ள முயற்சிப்பார். இது மட்டுமல்ல, அவர் உங்களுக்காக நேரத்தை செலவிடுவார்.

அவ்வாறு சொல்வதன் மூலம், உங்களை தனது வாழ்க்கைத் துணையாகப் பார்க்கும் ஒரு மனிதன் என்று சொல்ல வேண்டும். உங்கள் மனிதன் உண்மையிலேயே உன்னை திருமணம் செய்துகொண்டு அவனது முழு வாழ்க்கையையும் உங்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்பினால், அவன் ஒரு நல்ல கணவனாக இருப்பான் என்பதில் சந்தேகமில்லை. அவர் தனது கெட்ட பழக்கங்களை விட்டுவிட்டு, உங்களை பெருமைப்படுத்த நல்லவற்றை இணைத்துக்கொள்வார். இது மட்டுமல்லாமல், அவர் உங்களை தனது வாழ்க்கைத் துணையாக பெருமையுடன் அறிமுகப்படுத்துவார். அவர் உறவை மறைத்து, அவர் உங்களை திருமணம் செய்து கொள்ள விரும்புகிறாரா இல்லையா என்பது குறித்து துல்லியமாக இருக்க மாட்டார்.

இது தவிர, ஒரு சரியான கூட்டாளர் இல்லை என்பதை நீங்கள் புரிந்து கொள்ள வேண்டும். இரண்டு வெவ்வேறு நபர்கள் ஒன்றுகூடி ஒருவருக்கொருவர் வணங்குகிறார்கள் மற்றும் ஒரு சரியான உறவை ஏற்படுத்த குறைபாடுகளை ஏற்றுக்கொள்கிறார்கள் எனில், உறவுகள் மேம்படும்.

Hot Topics

Related Articles