உங்கள் அன்புக்குரியவர்களை ‘Celfie’ மூலம் ஆச்சரியப்படுத்தும் வாய்ப்பை வழங்கும் லக்விமன

பாரம்பரிய மருத்துவத்திற்கு உதவி புரியும் மனிதாபிமான செயற்பாடு

ஒரு நாட்டின் பலத்தை அந்நாட்டில் வாழ்கின்ற மக்களின் பலத்தை கொண்டு மதிப்பிட முடியும். வறுமை எல்லோருக்கும் பொதுவானதாகும். ஆனாலும் வறுமையினையும், பற்றாக்குறையினையும் பொருட்படுத்தாது தமது கடைமையை தொடர்ந்தும் முன்னெடுத்துச் செல்ல ஒருவர் தன்னை...

10 ஆயிரம் பால் பண்ணையாளர்களை தொடர்ச்சியாக வலுவூட்டும் Pelwatte

இலங்கையின் முன்னணி பாலுற்பத்தி நிறுவனமான Pelwatte Dairy Industries Limited, கடுமையான பொருளாதார சவால்களுக்கு மத்தியிலும் விவசாயிகளின் வாழ்வை செழுமையூட்டல், பாலுற்பத்தியில் தன்னிறைவு அடைதல் மற்றும் உற்பத்தியை அதிகரித்தல் போன்ற தனது உறுதிப்பாட்டை...

இராணுவ வீரருக்கு கொரோனா ! 7ஆயிரத்தை கடந்தது கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை

இலங்கையில் கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை 7 ஆயிரத்தை கடந்தது. இதேவேளை, பட்டலந்த இராணுவ முகாமிலுள்ள இராணுவ கப்டனுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.   இதுவரை இலங்கையில் 7 ஆயிரத்து 153 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி...

disABILITY – An Innovative Teletherapy App to support children with disability Designed and developed by Dilmah’s MJF Foundation and MillenniumIT ESP

The MJF Charitable Foundation and MillenniumIT ESP, with partners Microsoft, Sarva Integrated and World Vision Lanka launched disABILITY – an App designed to support children...

இலங்கையில் நாளொன்றுக்கு 100 பேர் உயிரிழப்பு – இது தான் காரணம்

இலங்கையில் நாளொன்றுக்கு 100 உயிர்களையும் உலகளாவிய ரீதியில் வருடமொன்று 17 மில்லியன் உயிர்களையும் காவு கொள்ளும் உயிர்கொல்லி நோயாக இதய நோய் காணப்படுகிறது இதயம்சார் நோய் விஷேட தடுப்பு பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. குணப்படுத்தக் கூடிய...

உங்களுக்கு பிடித்த பிரபலத்தை உங்கள் பிறந்தநாளில் நீங்கள் விரும்பியது போல் வாழ்த்து சொல்லி வீடியோ எடுத்து அனுப்புவது எந்தவொருவருக்கும் உண்மையிலேயே மகிழ்ச்சியான அனுபவமாகும்.


உங்கள் அன்புக்குரியவர்களை தங்களுக்கு பிடித்த பிரபலங்கள் தனிப்பட்ட முறையில் வாழ்த்துவதன் மூலம் ஆச்சரியப்படுத்த ‘லக்விமன’ அறிமுகப்படுத்திய முதல் டிஜிட்டல் தயாரிப்பு ‘செல்ஃபி.

ஆட்டோகிராஃப்களின் சகாப்தத்திலிருந்து செல்ஃபி வரை உலகம் நகர்ந்துள்ளது. ஒவ்வொரு முறையும் நமக்கு பிடித்த பிரபலங்களை சந்திக்கும் போது செல்பி எடுப்பது ஒரு டிரெண்டாக மாறியுள்ளது.

நாங்கள் அவர்களுடன் இருந்த தருணத்தை நினைவுகூரும் சைகையாகத் தொடங்கி, இப்போது மக்கள் ஆட்டோகிராஃப்களை வாங்கி பிரபல ரசிகர் பட்டாளத்திற்கு விற்கும் லாபகரமான சந்தையாக மாறியுள்ளது.

செல்பியுடன் நீங்கள் இனி அவர்களின் ஆட்டோகிராஃப்கள் மற்றும் புகைப்படங்களைப் பெறுவதற்கு வரிசையில் காத்திருக்க வேண்டியதில்லை. மூன்றாம் தரப்பினரிடமிருந்து அவர்களின் ஆட்டோகிராஃப்களை வாங்க நீங்கள் பணம் செலவழிக்க வேண்டியதில்லை.

அதற்கு பதிலாக தனிப்பயனாக்கப்பட்ட வீடியோ வாழ்த்தினை உங்களுக்கு பிடித்த பிரபலத்திடமிருந்து பெறலாம்!

பரிசளிக்கும் பிரிவுகளை மையமாகக் கொண்டு சந்தையில் மிக நீண்ட இ-காமர்ஸ் நிறுவனங்களில் லக்விமனவும் ஒன்றாகும். லக்விமன பிராண்ட் தாழ்மையான தொடக்கத்திலிருந்து, உலகெங்கிலும் உள்ள இலங்கையர் மத்தியில், குறிப்பாக மத்திய கிழக்கு சந்தையில் வலுவாக தன்னை நிலைநிறுத்தியது.

லக்விமன அடுத்த கட்ட முயற்சியாக அதன் தனித்துவமான, மற்றும் சுவாரஸ்யமான தயாரிப்புகளை இலங்கையில் உள்ளூர் தொடுதலுக்காக அறியப்படுகிறது.

வெளிநாட்டு சந்தைக்கு மத்தியில் அவர்களின் வலுவான பயணத்துடன், இந்த பிராண்ட் இப்போது இலங்கை சந்தையில் மிகவும் தனித்துவமான தயாரிப்புகளை வழங்குகிறது.

லக்விமனவின் பல தனித்துவமான முதல் டிஜிட்டல் தயாரிப்புகளில் ‘selfie’யும் ஒன்றாகும் ‘selfie’.

இலங்கையில் மிகவும் பிரபலமான மற்றும் விரும்பப்படும் பிரபலங்கள் மற்றும் செல்வாக்குமிக்கவர்களுடன் இந்த பிராண்ட் பிணைந்துள்ளது, அவர்கள் இந்த தளத்தை மிகவும் தனிப்பட்ட மட்டத்தில் தங்கள் ரசிகர் பட்டாளத்தை அடையக்கூடிய ஒரு வழியாக பார்க்கிறார்கள்.

பிரபலங்களில், தினக்ஷி, தாசுன், ஷானுத்ரி, சாரங்கா, ரிது அகர்ஷா, டோமி லஹ்ரென் மற்றும் பலர் உள்ளனர். லக்விமனவின் வாடிக்கையாளர்களுக்கான ‘கனவு நனவாகும்’ அனுபவத்துடன் ஒப்பிடும்போது கட்டணம் ஒன்றும் பெரியளவு இல்லை.

பரிசளிப்புச் சந்தை வெகுஜன விருப்பங்களிலிருந்து தனிப்பயனாக்கலுக்கு சாத்தியமான ஒவ்வொரு வழியிலும் நகர்ந்து வருவதால், இந்த தனித்துவமான தயாரிப்புகளை அனைவரையும் ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

தங்கள் அன்புக்குரியவர்களை ஆச்சரியப்படுத்த இதைவிட சிறந்த வழி இருந்த இந்த சலுகையைப் பற்றி தெரிந்து கொண்டவர்கள் யாரும் இல்லை!
பரிசளிப்புச் சந்தை என்பது எப்போதும் சவாலான ஒரு துறையாகும், அங்கு வாடிக்கையாளர்கள் எப்போதும் புதிய மற்றும் அற்புதமான ஒன்றைத் தேடுவார்கள்.

ஆண்டுதோறும் எங்கள் அன்புக்குரியவர்களுக்கு ஒரே பரிசை வழங்க நாங்கள் விரும்ப மாட்டோம், ஒவ்வொரு ஆண்டும் அதே பரிசைப் பெற்றால் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைய மாட்டோம். ஆண்டின் எந்த நேரத்திலும் புதிய, தனித்துவமான மற்றும் ஊக்கமளிக்கும் ஒன்றைத் தேடும் அனைவருக்கும் ‘selfie’ ஒரு முழுமையான மகிழ்ச்சி.

 

Hot Topics

பாரம்பரிய மருத்துவத்திற்கு உதவி புரியும் மனிதாபிமான செயற்பாடு

ஒரு நாட்டின் பலத்தை அந்நாட்டில் வாழ்கின்ற மக்களின் பலத்தை கொண்டு மதிப்பிட முடியும். வறுமை எல்லோருக்கும் பொதுவானதாகும். ஆனாலும் வறுமையினையும், பற்றாக்குறையினையும் பொருட்படுத்தாது தமது கடைமையை தொடர்ந்தும் முன்னெடுத்துச் செல்ல ஒருவர் தன்னை...

10 ஆயிரம் பால் பண்ணையாளர்களை தொடர்ச்சியாக வலுவூட்டும் Pelwatte

இலங்கையின் முன்னணி பாலுற்பத்தி நிறுவனமான Pelwatte Dairy Industries Limited, கடுமையான பொருளாதார சவால்களுக்கு மத்தியிலும் விவசாயிகளின் வாழ்வை செழுமையூட்டல், பாலுற்பத்தியில் தன்னிறைவு அடைதல் மற்றும் உற்பத்தியை அதிகரித்தல் போன்ற தனது உறுதிப்பாட்டை...

இராணுவ வீரருக்கு கொரோனா ! 7ஆயிரத்தை கடந்தது கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை

இலங்கையில் கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை 7 ஆயிரத்தை கடந்தது. இதேவேளை, பட்டலந்த இராணுவ முகாமிலுள்ள இராணுவ கப்டனுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.   இதுவரை இலங்கையில் 7 ஆயிரத்து 153 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி...

Related Articles

பாரம்பரிய மருத்துவத்திற்கு உதவி புரியும் மனிதாபிமான செயற்பாடு

ஒரு நாட்டின் பலத்தை அந்நாட்டில் வாழ்கின்ற மக்களின் பலத்தை கொண்டு மதிப்பிட முடியும். வறுமை எல்லோருக்கும் பொதுவானதாகும். ஆனாலும் வறுமையினையும், பற்றாக்குறையினையும் பொருட்படுத்தாது தமது கடைமையை தொடர்ந்தும் முன்னெடுத்துச் செல்ல ஒருவர் தன்னை...

10 ஆயிரம் பால் பண்ணையாளர்களை தொடர்ச்சியாக வலுவூட்டும் Pelwatte

இலங்கையின் முன்னணி பாலுற்பத்தி நிறுவனமான Pelwatte Dairy Industries Limited, கடுமையான பொருளாதார சவால்களுக்கு மத்தியிலும் விவசாயிகளின் வாழ்வை செழுமையூட்டல், பாலுற்பத்தியில் தன்னிறைவு அடைதல் மற்றும் உற்பத்தியை அதிகரித்தல் போன்ற தனது உறுதிப்பாட்டை...

இராணுவ வீரருக்கு கொரோனா ! 7ஆயிரத்தை கடந்தது கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை

இலங்கையில் கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை 7 ஆயிரத்தை கடந்தது. இதேவேளை, பட்டலந்த இராணுவ முகாமிலுள்ள இராணுவ கப்டனுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.   இதுவரை இலங்கையில் 7 ஆயிரத்து 153 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி...