பாதியில் விட்ட பரதநாட்டியத்தை கற்கும் ஐஸ்வர்யா

முகக் கவசம் பாதுகாப்பானதா? – மருத்துவ ரீதியான விளக்கம்

எம்மில் அனைவரும் முக கவசம் அணிவது அத்தியாவசியமாகிவிட்டது. வெளியில் செல்லும்போது மட்டுமல்லாமல், பல தருணங்களில் வீட்டிலும் முக கவசம் அணிய வேண்டிய அவசியம் ஏற்பட்டிருக்கிறது. தொடர்ந்து முக கவசம் அணிவதால் சுவாச உறுப்புகளுக்கு...

கொரோனா பாதிப்பிலிருந்து உயிரிழப்பை தடுக்க உதவும் கருவி

உலகையே அச்சுறுத்தி வரும் கொரோனா வைரஸ் தாக்குதலிலிருந்து, எம்முடைய வீட்டிலுள்ள முதியோர்கள் உயிரிழப்பை சந்திக்காதிருக்க finger pulse oximeter என்ற கருவியை பயன்படுத்தலாம் என்று மருத்துவ நிபுணர்கள் பரிந்துரைக்கிறார்கள். கொரோனாவால் பாதிக்கப்படும் அனைவரும் உயிரிழப்பதில்லை....

கேப்பாபுலவு விமானப்படை தளத்தில் 6 கடற்படையினருக்கு  கொரோனா

முல்லைத்தீவு - கேப்பாப்புலவு , விமானப்படைத்தளத்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்த  கடற்படையினர் இருவருக்கு கொரோனாத் தொற்று இருப்பது பரிசோதனைகளின் மூலம் உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக நேற்று (21) அறிவிக்கப்பட்டிருந்தது. இந்நிலையில் மேலும் ஆறு பேருக்கு கொரோனாத் தொற்று இருப்பது பரிசோதனைகளின்...

நெஞ்சை உருக்கும் சம்பவம் ; பெண்ணின் உயிர்காக்க தன்னுயிரை மாய்த்த இரு பிள்ளைகளின் தந்தை – மலைநாட்டில் சோகம்!

தலவாக்கலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட மேல்கொத்மலை நீர்த்தேக்கத்துக்குள் இன்று காலை 10 மணியளவில் பாய்ந்து தற்கொலை செய்து கொள்ள முயற்சித்த தமிழ் யுவதியொருவரை காப்பாற்ற சென்ற ஆப்தீன் ரிஷ்வான் எனும் நபர் பரிதாபமாக உயிரிழந்துள்ளார். குறித்த...

கொரோனா வைத்தியசாலையில் பிகினி உடையில் தாதி

ரஷ்யாவிலுள்ள கொரோனா வைத்தியசாலையொன்றில், இளம் தாதி ஒருவர் மிகக் கவர்ச்சியாக ஆடையணிந்து ஆண் நோயாளர்கள் மத்தியில் பணியாற்றியமை சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ளது. மொஸ்கோ நகரிலிருந்து 173 கிலோமீற்றர் தூரத்திலுள்ள துலா நகரிலுள்ள வைத்தியசாலையில் பணியாற்றும் தாதியொருவரே...

நடிகை ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், பாதியில் விட்ட பரதநாட்டியத்தை தற்போது கற்று வருவதாக தெரிவித்திருக்கிறார்.


கொரோனா தனிமையின் காரணமாக திரை நட்சத்திரங்கள் அனைவரும் வீட்டிலேயே முடங்கி இருக்கிறார்கள். அவர்களுக்குக் கிடைத்திருக்கும் இந்த தருணத்தை தங்களுடைய துறையில் மேலும் மிளிர, தகுதிப்படுத்திக் கொள்ளும் தருமாணக பாவித்து, அதற்கான பயிற்சியில் ஈடுபட்டு வருகிறார்கள்.

அந்தவகையில் நடிகை ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ், தற்போது பரதநாட்டியத்தை இணைய தளம் மூலமாக கற்று வருவதாக தெரிவித்திருக்கிறார்.
இதுகுறித்து மேலும் அவர் பேசுகையில்,“நான் எப்போதும் ஏதேனும் பணிகளை செய்து கொண்டே இருப்பேன். ஒரு போதும் சும்மா உட்கார்வதில்லை.

முதன்முதலாக ஊரடங்கு உத்தரவு அறிவிக்கப்பட்டவுடன், மனதளவில் சோர்வாக உணர்ந்தேன். ஏனெனில் எப்போதும் படப்படிப்பு, ஏனைய பணிகள் என்று பரபரப்பாகவே இருப்பேன்.

அந்தப் பரபரப்பு இல்லை என்றவுடன் சோர்வடைந்தேன். ஆனால் தற்பொழுது கிடைத்திருக்கும் நேரத்தில், எமக்காக தேடிவந்த இரண்டு திரைக்கதைகளை முழுமையாக வாசித்தேன்.

அத்துடன் கிடைக்கும் ஓய்வு நேரங்களில் சமையலறையில் நுழைந்து, எமக்குப் பிடித்த உணவை சமைத்தேன். அதன்பிறகு எம்முடைய அம்மாவின் வேண்டுகோளுக்கிணங்க, பாதியில் கைவிட்ட பரதநாட்டியத்தை, சென்னை கலாசேத்ராவைச் சேர்ந்த நடன கலைஞர் ஒருவர் மூலம் இணையதளத்தில் தற்போது கற்று வருகிறேன்.

இதற்காக தினமும் இரண்டு மணி நேரம் செலவிடுகிறேன். மீதமுள்ள நேரங்களில் எம்முடைய பயிற்சியாளர் அறிவுரையின் பேரில் உடற்பயிற்சி செய்கிறேன். இதன்பிறகும் கிடைக்கும் ஓய்வு நேரத்தில் தொலைக்காட்சித் தொடர்களையும், சில ஆங்கில படங்களையும் பார்த்தேன்.

தற்போது கிடைத்திருக்கும் தனிமையால் சுற்றுப்புற சூழல் மிக இனிமையாக இருக்கிறது. அதிசயமாக காலையில் பறவைகளின் சத்தம் கேட்டேன்.

அப்போது இந்த ஊரடங்கு உத்தரவு,காற்று மாசினை குறைத்து, சுற்றுப்புற சூழலை தூய்மைப்படுத்தி இருப்பதையும் உணர்ந்தேன். அத்துடன் எதிர்காலம் தொடர்ந்து நன்றாக இருக்கும் என்ற நேர்மறையான எண்ணத்துடன் தொடர்ந்து பிரார்த்திக்கவும் செய்கிறேன்.” என்றார் நடிகை ஐஸ்வர்யா ராஜேஷ்.

இவர் தற்போது விஜய்சேதுபதியுடன் ‘க/பெ. ரணசிங்கம் ’ மற்றும்‘ பூமிகா’ என்ற படங்களில் நடித்து வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

Hot Topics

முகக் கவசம் பாதுகாப்பானதா? – மருத்துவ ரீதியான விளக்கம்

எம்மில் அனைவரும் முக கவசம் அணிவது அத்தியாவசியமாகிவிட்டது. வெளியில் செல்லும்போது மட்டுமல்லாமல், பல தருணங்களில் வீட்டிலும் முக கவசம் அணிய வேண்டிய அவசியம் ஏற்பட்டிருக்கிறது. தொடர்ந்து முக கவசம் அணிவதால் சுவாச உறுப்புகளுக்கு...

கொரோனா பாதிப்பிலிருந்து உயிரிழப்பை தடுக்க உதவும் கருவி

உலகையே அச்சுறுத்தி வரும் கொரோனா வைரஸ் தாக்குதலிலிருந்து, எம்முடைய வீட்டிலுள்ள முதியோர்கள் உயிரிழப்பை சந்திக்காதிருக்க finger pulse oximeter என்ற கருவியை பயன்படுத்தலாம் என்று மருத்துவ நிபுணர்கள் பரிந்துரைக்கிறார்கள். கொரோனாவால் பாதிக்கப்படும் அனைவரும் உயிரிழப்பதில்லை....

கேப்பாபுலவு விமானப்படை தளத்தில் 6 கடற்படையினருக்கு  கொரோனா

முல்லைத்தீவு - கேப்பாப்புலவு , விமானப்படைத்தளத்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்த  கடற்படையினர் இருவருக்கு கொரோனாத் தொற்று இருப்பது பரிசோதனைகளின் மூலம் உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக நேற்று (21) அறிவிக்கப்பட்டிருந்தது. இந்நிலையில் மேலும் ஆறு பேருக்கு கொரோனாத் தொற்று இருப்பது பரிசோதனைகளின்...

Related Articles

முகக் கவசம் பாதுகாப்பானதா? – மருத்துவ ரீதியான விளக்கம்

எம்மில் அனைவரும் முக கவசம் அணிவது அத்தியாவசியமாகிவிட்டது. வெளியில் செல்லும்போது மட்டுமல்லாமல், பல தருணங்களில் வீட்டிலும் முக கவசம் அணிய வேண்டிய அவசியம் ஏற்பட்டிருக்கிறது. தொடர்ந்து முக கவசம் அணிவதால் சுவாச உறுப்புகளுக்கு...

கொரோனா பாதிப்பிலிருந்து உயிரிழப்பை தடுக்க உதவும் கருவி

உலகையே அச்சுறுத்தி வரும் கொரோனா வைரஸ் தாக்குதலிலிருந்து, எம்முடைய வீட்டிலுள்ள முதியோர்கள் உயிரிழப்பை சந்திக்காதிருக்க finger pulse oximeter என்ற கருவியை பயன்படுத்தலாம் என்று மருத்துவ நிபுணர்கள் பரிந்துரைக்கிறார்கள். கொரோனாவால் பாதிக்கப்படும் அனைவரும் உயிரிழப்பதில்லை....

கேப்பாபுலவு விமானப்படை தளத்தில் 6 கடற்படையினருக்கு  கொரோனா

முல்லைத்தீவு - கேப்பாப்புலவு , விமானப்படைத்தளத்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்த  கடற்படையினர் இருவருக்கு கொரோனாத் தொற்று இருப்பது பரிசோதனைகளின் மூலம் உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக நேற்று (21) அறிவிக்கப்பட்டிருந்தது. இந்நிலையில் மேலும் ஆறு பேருக்கு கொரோனாத் தொற்று இருப்பது பரிசோதனைகளின்...