Huawei Smart Phones மற்றும் Tabs பண மீளளிப்பு உத்தரவாதத்தை வழங்கும் Singer Sri Lanka

முகக் கவசம் பாதுகாப்பானதா? – மருத்துவ ரீதியான விளக்கம்

எம்மில் அனைவரும் முக கவசம் அணிவது அத்தியாவசியமாகிவிட்டது. வெளியில் செல்லும்போது மட்டுமல்லாமல், பல தருணங்களில் வீட்டிலும் முக கவசம் அணிய வேண்டிய அவசியம் ஏற்பட்டிருக்கிறது. தொடர்ந்து முக கவசம் அணிவதால் சுவாச உறுப்புகளுக்கு...

கொரோனா பாதிப்பிலிருந்து உயிரிழப்பை தடுக்க உதவும் கருவி

உலகையே அச்சுறுத்தி வரும் கொரோனா வைரஸ் தாக்குதலிலிருந்து, எம்முடைய வீட்டிலுள்ள முதியோர்கள் உயிரிழப்பை சந்திக்காதிருக்க finger pulse oximeter என்ற கருவியை பயன்படுத்தலாம் என்று மருத்துவ நிபுணர்கள் பரிந்துரைக்கிறார்கள். கொரோனாவால் பாதிக்கப்படும் அனைவரும் உயிரிழப்பதில்லை....

கேப்பாபுலவு விமானப்படை தளத்தில் 6 கடற்படையினருக்கு  கொரோனா

முல்லைத்தீவு - கேப்பாப்புலவு , விமானப்படைத்தளத்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்த  கடற்படையினர் இருவருக்கு கொரோனாத் தொற்று இருப்பது பரிசோதனைகளின் மூலம் உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக நேற்று (21) அறிவிக்கப்பட்டிருந்தது. இந்நிலையில் மேலும் ஆறு பேருக்கு கொரோனாத் தொற்று இருப்பது பரிசோதனைகளின்...

நெஞ்சை உருக்கும் சம்பவம் ; பெண்ணின் உயிர்காக்க தன்னுயிரை மாய்த்த இரு பிள்ளைகளின் தந்தை – மலைநாட்டில் சோகம்!

தலவாக்கலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட மேல்கொத்மலை நீர்த்தேக்கத்துக்குள் இன்று காலை 10 மணியளவில் பாய்ந்து தற்கொலை செய்து கொள்ள முயற்சித்த தமிழ் யுவதியொருவரை காப்பாற்ற சென்ற ஆப்தீன் ரிஷ்வான் எனும் நபர் பரிதாபமாக உயிரிழந்துள்ளார். குறித்த...

கொரோனா வைத்தியசாலையில் பிகினி உடையில் தாதி

ரஷ்யாவிலுள்ள கொரோனா வைத்தியசாலையொன்றில், இளம் தாதி ஒருவர் மிகக் கவர்ச்சியாக ஆடையணிந்து ஆண் நோயாளர்கள் மத்தியில் பணியாற்றியமை சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியுள்ளது. மொஸ்கோ நகரிலிருந்து 173 கிலோமீற்றர் தூரத்திலுள்ள துலா நகரிலுள்ள வைத்தியசாலையில் பணியாற்றும் தாதியொருவரே...

Huawei Smart Phones மற்றும் Tabs இலங்கைக்கான அங்கீகரிக்கப்பட்ட விநியோகஸ்தர் என்ற வகையில் Singer Sri Lanka PLC, தனது வாடிக்கையாளர்களுக்கு புதிய Huawei ஸ்மார்ட்போன் அல்லது Tabs கொள்வனவின் போது பணத்தினை மீளளிக்கும் உத்தரவாதத்தை வழங்க தீர்மானித்துள்ளது.


அதாவது பின்வரும் அப்ளிகேஷன்களில், கூகுள் பிளே, ஜீமெயில், கூகுள் மெப், கூகுள் கெலரி, குரோம், யுடியூப், பேஸ்புக், இன்ஸ்டகிராம் மற்றும் வாட்சப் ஆகியவற்றில் ஏதேனும் இயங்காமல் இருப்பின் வாடிக்கையாளரின் பணம் 100% மீளளிக்கப்படும்.

Huawei உலகின் மிகப்பெரிய மற்றும் முன்னணி ICT நிறுவனமாக வேகமாக வளர்ச்சியடைந்ததுடன், 2018 ஆம் ஆண்டில் இலங்கையில் முதற்தர ஸ்மார்ட்போன் வர்த்தக நாமமாக தெரிவானது.

2012 ஆண்டு முதல் Huawei இற்கான அங்கீகரிக்கப்பட்ட தேசிய விநியோகஸ்தராக இருப்பதுடன், சிங்கர் உலகின் மிக புதுமையான மற்றும் முதல் ஸ்மார்ட்போன்களை இலங்கை சந்தைக்குக் கொண்டு வந்துள்ளது.

இந்த வெற்றி பயணத்தைத் தொடரவும், அதன் நுகர்வோருக்கு சிறந்த புத்துருவாக்கங்களை வழங்கும் பொருட்டும், புதிதாக கொள்வனவு செய்யப்பட்ட Huawei Smart Phones மற்றும் Tabsகளை வாங்கிய தினத்திலிருந்து 2 வருட காலத்திற்கான இந்த அறிவிப்பை சிங்கர் வெளியிட்டுள்ளது. ஒவ்வொரு புதிய ஸ்மார்ட்போன் மற்றும் Tabs ஆகியவற்றுடன் வழங்கப்படும் வழக்கமான வன்பொருள் மற்றும் மென்பொருள் உத்தரவாதத்துக்கு மேலதிகமான சிறப்பு உத்தரவாதமாக இது அமையவுள்ளது.

‘Huawei பல வருடங்களாக இலங்கையின் விருப்பத்துக்குரிய ஸ்மார்ட்போன் வர்த்தக நாமமாக இருப்பதுடன் ‘பண மீளளிப்பு உத்தரவாதம்’ அதன் வாடிக்கையாளர்களுக்கு பின்வரும் அப்ளிகேஷன்களான, கூகுள் பிளே, ஜீமெயில், கூகுள் மெப், கூகுள் கெலரி, குரோம், யுடியூப், பேஸ்புக், இன்ஸ்டகிராம் மற்றும் வாட்சப் ஆகியவற்றில் எதாவது இயங்காமல் இருக்கும் பட்சத்தில் அவை சிங்கரின் அங்கீகரிக்கப்பட்ட சேவை நிலையத்தில் பரிசோதிக்கப்பட்டு பின்னர் உறுதி செய்யப்பட்டவுடன் முழுமையான பண மீளளிப்பு மேற்கொள்ளப்படும்,” என ஜகத் பெரேரா, Singer இன் செயற்பாடுகளுக்கான பணிப்பாளர் தெரிவித்தார்.

மேலும், மேலே குறிப்பிட்டுள்ள அப்ளிகேஷன்களில் ஏதேனும், தனது Huawei சாதனத்தில் சரியாக இயங்கவில்லை என நுகர்வோர் கண்டறிந்தால், நுகர்வோர் அந்த சாதனத்தை அதற்கான அங்கீகரிக்கப்பட்ட சேவை மையத்திற்கு இலவசமாக சோதனைக்கு அனுப்புமாறு அறிவுறுத்தப்படுகின்றது.

இந்தத் திட்டம் நுகர்வோர் நிறுவனத்தின் மீது வைத்துள்ள நம்பிக்கையை மேம்படுத்துமெனவும், நிறுவனம் மற்றும் அதன் மதிப்புமிக்க வாடிக்கையாளர்கள் மற்றும் பங்காளர்களிடையிலான உறவை மேலும் வலுப்படுத்தும் என்றும் சிங்கர் நம்புகின்றது.

Huawei ஸ்மார்ட்போன் அல்லது Tabs ஐ புதிதாக வாங்கும் போதும் சிறப்பு உத்தரவாத அட்டை வழங்கப்படும். மேலதிக விபரங்களுக்கு, நுகர்வோர் சிங்கர் துரித அழைப்பு இலக்கமான 0115 400 400 ஐ அழைக்க முடியும்.

Hot Topics

முகக் கவசம் பாதுகாப்பானதா? – மருத்துவ ரீதியான விளக்கம்

எம்மில் அனைவரும் முக கவசம் அணிவது அத்தியாவசியமாகிவிட்டது. வெளியில் செல்லும்போது மட்டுமல்லாமல், பல தருணங்களில் வீட்டிலும் முக கவசம் அணிய வேண்டிய அவசியம் ஏற்பட்டிருக்கிறது. தொடர்ந்து முக கவசம் அணிவதால் சுவாச உறுப்புகளுக்கு...

கொரோனா பாதிப்பிலிருந்து உயிரிழப்பை தடுக்க உதவும் கருவி

உலகையே அச்சுறுத்தி வரும் கொரோனா வைரஸ் தாக்குதலிலிருந்து, எம்முடைய வீட்டிலுள்ள முதியோர்கள் உயிரிழப்பை சந்திக்காதிருக்க finger pulse oximeter என்ற கருவியை பயன்படுத்தலாம் என்று மருத்துவ நிபுணர்கள் பரிந்துரைக்கிறார்கள். கொரோனாவால் பாதிக்கப்படும் அனைவரும் உயிரிழப்பதில்லை....

கேப்பாபுலவு விமானப்படை தளத்தில் 6 கடற்படையினருக்கு  கொரோனா

முல்லைத்தீவு - கேப்பாப்புலவு , விமானப்படைத்தளத்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்த  கடற்படையினர் இருவருக்கு கொரோனாத் தொற்று இருப்பது பரிசோதனைகளின் மூலம் உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக நேற்று (21) அறிவிக்கப்பட்டிருந்தது. இந்நிலையில் மேலும் ஆறு பேருக்கு கொரோனாத் தொற்று இருப்பது பரிசோதனைகளின்...

Related Articles

முகக் கவசம் பாதுகாப்பானதா? – மருத்துவ ரீதியான விளக்கம்

எம்மில் அனைவரும் முக கவசம் அணிவது அத்தியாவசியமாகிவிட்டது. வெளியில் செல்லும்போது மட்டுமல்லாமல், பல தருணங்களில் வீட்டிலும் முக கவசம் அணிய வேண்டிய அவசியம் ஏற்பட்டிருக்கிறது. தொடர்ந்து முக கவசம் அணிவதால் சுவாச உறுப்புகளுக்கு...

கொரோனா பாதிப்பிலிருந்து உயிரிழப்பை தடுக்க உதவும் கருவி

உலகையே அச்சுறுத்தி வரும் கொரோனா வைரஸ் தாக்குதலிலிருந்து, எம்முடைய வீட்டிலுள்ள முதியோர்கள் உயிரிழப்பை சந்திக்காதிருக்க finger pulse oximeter என்ற கருவியை பயன்படுத்தலாம் என்று மருத்துவ நிபுணர்கள் பரிந்துரைக்கிறார்கள். கொரோனாவால் பாதிக்கப்படும் அனைவரும் உயிரிழப்பதில்லை....

கேப்பாபுலவு விமானப்படை தளத்தில் 6 கடற்படையினருக்கு  கொரோனா

முல்லைத்தீவு - கேப்பாப்புலவு , விமானப்படைத்தளத்தில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்த  கடற்படையினர் இருவருக்கு கொரோனாத் தொற்று இருப்பது பரிசோதனைகளின் மூலம் உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக நேற்று (21) அறிவிக்கப்பட்டிருந்தது. இந்நிலையில் மேலும் ஆறு பேருக்கு கொரோனாத் தொற்று இருப்பது பரிசோதனைகளின்...